Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wema Sepetu na Aunty Ezekiel waomba radhi kwa picha za uchi jukwaani

Discussion in 'Celebrities Forum' started by HUNIJUI, Oct 15, 2012.

  1. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [h=3]WEMA SEPETU NA AUNT EZEKIEL WAOMBA RADHI KWA PICHA ZA UCHI JUKWAANI[/h]
    [FONT=&quot] [/FONT][​IMG][FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot] Wema Sepetu (katikati) akizungumza na wanahabari katika ukimbi wa habari maelezo jijini Dar kwa nia ya kuomba radhi kwa watanzania kwa niaba yake na msanii mwenzake Ant Ezekiel kuhusiana na tukio la wao kupigwa picha zilizowaonyesha nusu uchi wakati wakijiachia katika Tamasha la Serengeti Fiesta lilipofanyika mkoani Dodoma. Kulia ni Msanii wa Bongo Movie Ant Ezekiel na kushoto Katibu Mkuu wa TAFF Wilson Makubi. [/FONT]
    [​IMG][FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot] Wema Sepetu Mbele ya kamera akiomba radhi na kusema watanzania “ Kiukweli hatujafurahia na tumeumia sana” na tunatumia fursa hii kuomba Msamaha. [/FONT]
    [​IMG][FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot] Moja ya picha ya Msanii Aunty Ezekiel iliyosamba kwenye mitandao ya Kijamii hivi karibuni wakati wa tamasha la Serengeti Fiesta 2012.

    CHANZO:[/FONT]
    TANZANIA ONE: WEMA SEPETU NA AUNT EZEKIEL WAOMBA RADHI KWA PICHA ZA UCHI JUKWAANI[FONT=&quot]
    [/FONT]

     
  2. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 28
    sasa na ayo maji angwtueleza yanatokana na nini tuelewe nasi,,mbutah
     
  3. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,377
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Sina hata la kusema!
    Hawa ma stars wa Bongo hawana ma managers au washauri?
    Au washauri wao ni waganga wa kienyeji??
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 26,759
    Likes Received: 1,114
    Trophy Points: 113
    Ama kweli huyu binti ni msanii


     
  5. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Wema ni demu wangu muacheni
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 8,563
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 48
    upumbavu tu
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 7,875
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 83
    mutu inaomba radhi kwa kuwa mujinga, nawesa samehe yeye?
    kwa kuwa yeye iko mujinga, wajinga wensake itahangaika na yeye.
     
  8. R

    Ruppy karenston JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana tena sana
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 9,868
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 63
    Sa mnataka wafanyaje jamani?
    Mimi naona ni jambo la kiungwana kuitaka radhi jamii ya kitanzania kwa hayo yaliyofanyika, tena ambayo mliyalalamikia kwa nguvu zote.
    Kuna watu wanapenda wenzao waonekane kituko siku zote, sijui ili iweje...
    Maanina!
     
  10. C

    Concrete JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,609
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona hii kitu imekaa kisanii sana, watanzania wanataka hawa wasanii wafanye haya:

    1/Waende kwanza kuomba radhi kule mikoani walikofanyia upumbavu wao
    kabla ya kuja ukumbi wa habari maelezo na mitandaoni.

    2/Washtakiwe kisheria

    3/Wafungiwe kufanya kazi yoyote ya sanaa ya maonyesho.

    4/Wapimwe akili

    5/Walipe fidia kwa kumdharirisha mwanamke na sanaa ya maonyesho.

    6/Wajirekebishe
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 9,868
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 63
    Watanzania wepi hao uliozungumza nao wakakuagiza uwe mwakilishi wao? Mi naona so far so good, mara ngapi wanasiasa wanaporomosha mitusi na husikii lolote la aina hii toka kwao.
    Tuache ubishi usio na mpango, tuwasapoti wasanii wetu kwa hatua yao ya kiungwana.
     
  12. Hashpower7113

    Hashpower7113 JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 282
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 43
    Tatzo kwamba hawa hata wakiomba msamaha me naona unafk mtupu coz hawataacha kuvaa nguo za uchi na fupi kwn pale mfano wangevaa nguo za heshima tungeonaje vitumbua vyao, wahajijua wao ni nani wanatakiwa wafanye nn na kwa wakati gan hawajithamin wenyewe shenz taip wanajiona wao wazur kuliko wanawake wote dunian

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  13. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
    Tena mkubwa! Kwani walipokuwa wanavaa blauz bila sketi au suruali hawakujua wako uchi?
     
  14. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 15,578
    Likes Received: 1,815
    Trophy Points: 113
    Wanakosea sana wanapoomba radhi kwa picha za uchi walizopigwa,
    Wanapaswa kuomba radhi kwa kuvaa nguo zisizokua na maadili mbele ya watanzania.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  15. Zury

    Zury Senior Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hee mbona nguo ya ndan ya aunt inafanana na fulana ya steve
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 26,533
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 113
    Naona heri hao waliokaa uchi ni ujinga wao,
    je ray aliyesimama kwenye jukwaa akatukana 'mmeanza kunichimba eeh, pumba vu zeu'
    tena akarudia na kurudia tena, walikuwa kitu kama singida (samahani kama nimekosea mkoa)
    ray alivaa t-shirt njano na raba njano.

    Kwanini naye asiombe msamaha?
     
  17. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,309
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    tanzania nchi yangu naipenda, tambarareeeeeee, wala hatugombwi!
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 28,355
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 113
    Sasa huyu kama ndio mume unategemea mke aweje? haki ya Mungu nikisiki Dada yangu anataka kuolewa na mtu wa Bongo Movie au Bongo Fleva kwakweli na undugu umekufa. ni fedhea tupu kwa familia.


    [​IMG]
     
  19. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tehe! Tehe! Tehe! Eti kuna wajinga wanamuita mfalme wa Bongofleva,labda wangemuita mfalme wa kugonoka
     
  20. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 13,855
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 113
    matapeli na wauza sura wakubwa hawana lolote.
     

Share This Page