Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wema Sepetu mwakilishi BBA 2009?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by RealTz77, Sep 7, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Haya wale waliosema BBA HAKUNA MADEMU tz IMEMPATA Wema sepetu ndie mwakilishi wake katika BBA mwaka huu,haya kazi kwenu,wametupatia balozi tayari!!humo ndani mmhh!!tumpigie kura za ndio!!
     
  2. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Haya wale waliosema BBA HAKUNA MADEMU tz IMEMPATA Wema sepetu ndie mwakilishi wake katika BBA mwaka huu,haya kazi kwenu,wametupatia balozi tayari!!humo ndani mmhh!!tumpigie kura za ndio!!
     
  3. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh! Ila hachelewi kuharibu huyo?
     
  4. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu kimatumbi kinapanda?
     
  5. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2009
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tb imepata mapafu 100% ila tuombe mungu ashinde miela ije kwetu.
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wema na Kanumba wanashiriki kwenye jumba moja au ni mashindano mawili tofauti?
     
  7. Kiruke cha Ibwe

    Kiruke cha Ibwe Member

    #7
    Sep 7, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 69
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Mbona sielewi? Mi niliskia Kanumba ndo anatuwakilisha. Sasa kame ni Wema + Kanumba I gues jibu ni Red Valentyne, tehe tehe teheeeeeeeeeeeee
     
  8. k

    kawekamo Member

    #8
    Sep 7, 2009
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nijuacho ni kwamba Kanumba alialikwa tu kuhudhuria uzinduzi na si mshiriki wa BBA.

    Ila la Siwema sina hakika nalo; kama ndivyo basi nina wasiwasi tutaaibika kwani nasikia hana hiyana kuugawa uroda..
     
  9. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2009
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Tumdhaniaye ndiye aweza kuwa siye, sisi kama wadau na wazalendo wa TZ tufatilie na endapo ni kweli mlimbwende wetu huyo anatuwakilisha basi hatuna budi kumpigia kura na kumuunga mkono, pengine yaweza kuwa rizki yake akang'oa hiyo $200,000 na kurudi hewani.

    Mungu ibariki Tanzania.
     
  10. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2009
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    makubwa........
     
  11. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Balaa.....huyu Wema..mmmm
     
  12. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2009
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tanzania KWISHA HABARI.....!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  13. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hii ni nyepesinyepesi!

    Naona BBA ya mwaka huu haina wasichana, sijui itakuwaje!
     
  14. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    WEMA???!!. e mungu epusha aibu hii kwa Tanzania
     
  15. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,779
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Kushinda mara mbili mfululizo na kufanya vizuri mara tatu hakuwezekani hata kama tungechagua mshindani wa ukweli, ila ni wrong selection inatoa nafasi kubwa kushindwa. Dada kachafuka kitambo na bado mnamchagua akawakilishe nchi, hata kama katika mambo machafu basi tungetengeneza celebrity mwingine jamani.

    Wema alishapata nafasi ya kutoka kachezea si bora angepewa na mwengine nafasi, mie naona mchongo wa multichoice ili Tanzania itoke mapema na wa TZ walizike!!!
     
  16. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mwakilishi wa Tz ni mwanadada mrembo aitwaye ELIZABETH GUPTA alishiriki kwenye fainali za Miss Tanzania mwaka jana (2008). Huyu ataingia ndani ya BBA next Sunday pamoja na mademu wengine kutoka nchi nyingine za Afrika. Kwa waliofuatilia uzinduzi wa Big Brother Revolution jana Jumapili usiku bila shaka mlimuona Elizabeth akiwa gym lakini mpaka uwe unamfahamu vizuri (kama mimi) ndio ungeweza kumtambua.
     
    Last edited: Sep 7, 2009
  17. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Asiende na kugawa URODA kama pipi..maana yule mtoto ana mashetani wa hayo mambo
     
  18. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160

    Hiyo GUPTA ni mhindi?
     
  19. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Du afadhali umetusaidia kuondoa presha!!! Ni aibu tupu kumpeleka binti huyu WEMMA. Anahitaji sana kuwa-rehabilitated!!! Alijiharibia maisha mapema mno!! Sorry for her!!!
     
  20. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wema ana pepo la yale ma vitu yanayochochea Ukimwi!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...