Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wema sepetu.....kwa uzoefu wangu......

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Boss, Jul 8, 2011.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    hapa jf sasa hivi kuna thread nyingi za wema sepetu

    kwa ujumla zote zinamponda kama alieshindikana hivina kadhalika

    na kwa watanzania pia mtazamo uko hivi hivi........

    niseme binafsi nimewahi kuona ndugu zangu wawili katika ukoo

    mabinti,waliokuwa na tabia kama za wema.....

    yaani,walikuwa kama wameshindikana hivi kwenye masuala ya ngono....

    hawaambiwi,hawasikiii

    it turn out wote wawili,licha ya kuwa na wazazi tofauti....

    ilikuja kugundulika baadae chanzo cha matatizo yao ni baba zao..

    how. walikuwa sexually abused na baba zao......

    mmoja alikuwa akipelekwa shule na baba yake,
    wakisafiri anageuka mke wa baba yake huko safarini,wanafikia chumba kimoja cha hoteli
    na kadhalika.........

    sasa walipoanza kucharuka,cha ajabu baba zao licha ya kuwa wakali saana
    walikuwa hawachukui hatua yeyote ile kwasana......


    tukija kwa wema,tujiulize,mbona baba yake yuko kimyaaa sana?

    halafu mbona inaonekana anaelewana vizuri tu baba yake???????/

    sisemi ni kesi hiyo hiyo,but kwa uzoefu wangu
    naweza kusema,wema akichunguzwa vizuri na akipata therapist wazuri
    am not so far from the truth, trust me
     
  2. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Boss! Boss!
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Boss jungu hilo unalipika!
     
  4. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Boss kuna dalili fulani hivi ya ukweli. NitalifaNaishi nae jirani.
     
  5. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nitafuatilia na kukupa details
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaaaa.....he mean somethng,ila analipika kweli
     
  7. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    u must be right
     
  8. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    unajua Boss, binafsi sioni cha ajabu sana kwa huyu binti,
    kiukweli sioni kama ana tofauti kubwa kitabia na wasichana/wanawake walio wengi.......
    tatizo ni kwamba huyu ni kule kujulikana kwake ndo kunamponza,
    hivyo kila wakati macho ya watu yanamwangalia kafanya nini ili watu wapate cha kusema.
    lakini to be sincere, hivi vitabia vyake most of girls wanazo sana tu.....................
    na wala haiitaji ushahidi kwani tunawaona sana kitaa wakiyafanya haya,
    Ni kwakuwa tu hawana attention kubwa kwa jamii ndo maana mambo yao yanaishia kimya kimya tu!............................
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Mhhhh...haya bwana no comment!
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapo The Boss Umejenge hoja, Binafsi sina comments coz ulichokisema hapo juu kwangu ni stori ngeni, ila inanipa uhakika fulan coz wewe binafsi umeexperience kwa dada zako hao. Mimi sikuzote kupenda ngono kupita kiasi nachukulia kama hulka ya mtu!
     
  11. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole dada wema!
     
  12. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tayari magazeti ya udaku yamepata headline
     
  13. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hasara ya umaarufu. Na ingekuaje kama ingelikuwa hasemwi? Sipati picha.
     
  14. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #14
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    inawezekana kabisa maana haishi vitimbi...
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Mwenyewe huyo hapo
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hata chupi havai kitu kinapunga upepo
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,233
    Likes Received: 1,900
    Trophy Points: 280
    Wazee wanakula vyao wenyewe bana, wangojee laana zao ziwachukie kama mvua ya mawe.
     
  18. K

    Kituko JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    yana Mwisho,
     
  19. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hivi huu ni mchoro au macho yangu?
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    mkuu kama umaarufu,mbona kuna wasichana weengimaarufu????/
    miss tanzania wako wangapi????/
    mbona ni yeye tu anaevuma?
    we huoni ana kama tatizo la kisaikolojia hivi
    la kutafuta attention??????
    au kumkomoa baba yake hivi?????/
    jiulize why???????/
     
Loading...