Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wema sepetu:kanumba hajawahi kuniacha!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KIM KARDASH, Apr 11, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    WEMA JMOSI ALIONGEA NA CLOUDS:

    SIKU chache baada ya kifo cha muigizaji mkubwa
    katika tasnia ya filamu Bongo, marehemu Steven Charles Kanumba, Miss
    Tanzania 2006/07, Wema Sepetu amefunguka kuwa hakuwahi kuachana na
    muigizaji huyo.
    Akizungumza kwa sauti iliyoambatana na kilio cha
    kwikwi katika mahojiano maalumu na kituo kimoja cha redio nchini, Wema
    alisema kuwa ingawa jamii ilikuwa ikifahamu kuwa ameachana
    naye, ukweli ni kwamba bado walikuwa wapenzi kwa siri.
    "Tulikuwa na
    mapenzi ya siri kati yetu na tulifanya hivyo kwa kuwa kila mtu alikuwa
    tayari ana mtu wake, ndiyo maana hatukuwa wazi," alisema Wema katika
    mahojiano hayo.
    Akizungumzia faida aliyoipata akiwa na Kanumba enzi za
    uhai wake, Wema alisema kuwa ustaa wake katika filamu unatokana na
    marehemu ambaye alimshauri aingie...
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    malaya.com
     
  3. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Yatasemwa mengi, yatahadithiwa mengi, tumsubiri na yule aliezimia mara tatu aje atupe story yake!
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kicheche pori.
     
  5. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ha ha haaa...
     
  6. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,950
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Okeeeeeeeey!
     
  7. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Sometimes mtu badala ya kujitetea ndio anajikaanga.., hapo amewakosea wafuatao:-
    • wapenzi aliokuwa nao, sababu amedhihirisha kucheat
    • Kanumba.., sababu amesema marehemu alikuwa ana-cheat
    • yeye mwenyewe sababu sasa hata aliyenae sasa atakujua kwamba huwa ni mtu wa ku-cheat
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    She needs rehab
     
  9. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Can someone tell me who is wema sepetu? I heard this name recently but it seems like she is icon in my lovely country! It seems like she's psychologically sick!
     
  10. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii imekuwa globalpublisher nini?
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    she is so *****
     
  12. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Katika kuwania Urithi wa mali
     
  13. d

    daby mouser JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahhhahahha
     
  14. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
  15. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Positive! she gal problem
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    kumbe kanumba alikuwa mchafu namna hii........yaani kazi bila ya mahojiano ya kitandani haitoki!

    maandiko matakatifu yanatuasa ifuatavyo..............Philippians 3:19 "Whose end is destruction, whose God is their belly, whose glory is in their shame; who sets their mind on earthly things."
     
  17. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Hawa sijuhi wanajihita maproducer sijuhi mapromoter wote ndo zao. Nilisikia skendo ya chuzi kurekodiwa anaomba rushwa ya ngono kwa mchumba wa sijuhi H Baba; eti anamwambia H Baba hana ela. Imagine unamhita binti kumfanyia interview ya kurekodi movie na unaanza kwa kumtaka. Ningekuwa na uwezo watu kama hawa wangefungiwa aisee. Ni rushwaaa. Afu anahojiwa na clouds Chuzi anatoa cheap explanation eti kwani kuna hajabu gani kumtaka huyo dada na kuwa yeye si wa kwanza kumtokea. Nilikuwa namwona huyu jamaa wa maana kumbe ni bure kabisa. Nasikia analamba wadada wote wanaotaka awaingize kwenye movie zake.

    Nimeshasikia similar story kwa producer mwingine mwenye fedha tena ana mke na watoto nae amewapanga sana hawa mastaa. \waome uzima tu sijuhi kama gonjwa likipita kwa mmoja watabaki.

    Afu H baba ana nuksi kweli maana hata uwoya alikuwa wake kabla hajawa movie star.


     
  18. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mnh wema nae,kaa shuzi saa nyengine,kila ukijitahidi kufunika lenyewe linatoka tuu.....
     
  19. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    sifikirii kama alikusudia hawajaachana kimapenzi.mimi mwenyewe nilisikiliza alivyohojiwa,ila gazeti la udaku,wame tafsiri vyengine.alivyokusudia yeye japo kuwa waliachana,ila wakikutana huwa wanasalimiana vizuri tu.hakuna kinyongo chochote kati yao.na huyo huyo kanumba,alijua talent yake,akampa ajira.alimsema ki wema tu
     
  20. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    "Tulikuwa na
    mapenzi ya siri kati yetu na tulifanya hivyo kwa kuwa kila mtu alikuwa
    tayari ana mtu wake, ndiyo maana hatukuwa wazi," alisema Wema katika
    mahojiano hayo.


    Something is definitely wrong somewhere...,lakini sababu sikusikia binafsi no comment ngoja nikuamini wewe uliyesikia ila comment hapo juu kama alisema hivyo ni vigumu kujua ni mpenzi gani hayo ambayo ni ya siri
     
Loading...