Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wema sepetu inatosha !

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaNanii, Jun 2, 2012.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi najiuliza hasa, hiki kizazi cha sasa vipi ? Kwa maana wanauchukulia uchumba kama ni kitu gani ?

    Wewe umeshavishwa pete mara kibao, ndoa hatuioni.Lakini haukomi , bado tu unaendelea na mipete yako !

    Umegeuzwa kama BIG G , yaani mimi nasema inatosha Wema.

    Kumbuka "pete si ndoa" hata huyo nae atakuacha mara utamu wa jojo utakapokwisha !

    View attachment 55255
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hata uchumba unatosha.
     
  3. z

    zilakina JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Jamani Wema na Mwinyi siyo wachumba pale walikuwa wanarecord movie inayohusu maisha ya wema.
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Kongosho nimeipenda hii sana tu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    wengine huko mtaani wanagongwa kila siku..... Si ajabu wanajaza costa.................... Ila hamuwasemi.....

    Mwacheni, maisha yake, mashine yake na vidole vinavyovaa pete ni vyake...
     
  6. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwani sisi kama jamii inatucost nini?let her be ah ah! Njaro ya msee ni njaro ya msee huwezi mzuia.
     
  7. mjomba wa kale

    mjomba wa kale JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hii inasababisha watu waone kama mashindano ya urembo ni UMALAYA, haiwezekani aachwe yeye aidhalilishe tasnia ya urembo na sasa BONGO MOVIE na ndio maana kuna msanii ameimba kuwa MAKAHABA wa ukweli kama sijakosea wanapatikana BONGO MOVIE ni aibu kwakweli na sio sifa.
     
  8. J

    JOJEETA Senior Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtoa mada ucpende kuchukulia habari juu juu,hiyo ni muv ya wema wanarekodi wala haihucian na mapenzi ya kweli,pili hata kama ingekua kweli mwacheni maisha yake hayawahusu jamani,tatu kama alivyosema mtu hapo juu huku mtaani wapo wengi tena sana bt kwa kua cio mastaa hakuna media inayowafuatilia.MWACHENI MTOTO WA WATU AFANYE MAISHA YAKE KILA CKU YA WENZENU YENU MTAYASEMA LINI?
     
  9. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tukijadili suala la matumizi sahihi ya rasilimali, Wema anampango mkakati bora:doh:
     
  10. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,302
    Trophy Points: 280
    Chezea wema wewe! :doh:
     
  11. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    I ril love wema's life style.
     
  12. G

    GALIMA JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mweee!!nampenda huyu dada hasa anavyoigiza but hayo mengine mmmmh.!
     
  13. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukweli unaumiza sana. Uliyoyaandika ni ukweli mtu. Na siyo tu hao wanaojiuza ila ni watu kabisa na heshima zao na msitazame upande wa wanawake tu na hata wanaume na tena ndo vigogo wakubiligisha na kupamba viburudisho kila aina, na mbaya zaidi hawachagui. Mimi sioni umhimu wa kumnanga sana huyu Wema, ni umaarufu wake ndo unamponza. Majogoo ndo yanamatatizo
    Nakuomba wema upumzike na mapenzi au kama hauwezi tafuta underground uone hawa wataandika nini.
     
  14. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mtoa mada uwe unahakiki habari ,usipotoshe jamii kama shigongo crew.. Alikuwa anarecord movie yake,coming soon..
    Muwe mnafatilia habari hadi mwisho,huko huko kwenye sources zenu.. Na siyo headings tu,mtaumbuka..
    Hata kama ingekuwa pete kweli,kwani demu wako uyo.. despite, ni maisha yake hayawahuu
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duuh, hajijui masikini men are dogs, wakishamaliza hamu wanamtupa!
     
  16. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kila mtu na maisha yake mwacheni ajifurahishe.
     
  17. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    mama hapa umetudhalilisha,we're dogs? Even your dady u call him a dog? Hata wewe unalalwa na mbwa'? Vp tena bint make up.
     
  18. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Amesema ataendelea kukusanya za uchumba pete paka zifike 1000.
     
  19. y

    yaliyomo yamo Member

    #19
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me nauliza jojo ndo nin tena mtoa mada?
     
  20. B

    Bwana Member

    #20
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    SIAMINI KWAMBA WEWE ULIYEANZISHA HII POST HUJUI KUWA LIKUWA NARECORD MOVIE. lol.......
     
Loading...