Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wema Sepetu - Hivi uzuri ni kukaa uchi mbele ya kadamnasi????

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Igangilonga, Jul 11, 2011.

  1. I

    Igangilonga Senior Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimeona picha ya Wema katika blog ya Michuzi na movie clip katika blog ya dj fetty kwa kweli nimesikitishwa sana na nilichokiona.....!! maadili yetu watanzania hayaturuhusu kukaa ****** wazi mbele za watu but wema katika tamasha la fiesta Morogoro nguo aliyovaa ilikuwa inapanda kiasi cha kufanya sehemu ya chini ya makalio yake ionekane.....ilim'bidi kila mara awe anaishusha hiyo nguo, najiuliza sasa anaishusha kwa nini kwani alipovaa alitegemea nini? si akae tu hivyo hivyo ili watu wafaidi kuona makalio yake......@$%&^*

    Wema, UZURI WAKO UTAONEKANA TU HATA UKIVAA NGUO ZA HESHIMA, jiheshimuu! Mama mkwe wako (mamake Diamond) akiona hiyo picha unadhani atakuonaje? .....kiukweli umewaaibisha wanawake wenzio........
     
  2. Dfour

    Dfour Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ameaibisha saaaaana malaya
     
  3. P

    Pilitoni JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 944
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ni aibu ya kutosha kwa wema.
     
  4. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ndio maana mnaambiwa kabla hujaoa unatakiwa kumchunguza. tatizo mabindi wengi na vijana wanaochipukia utineja umewazidi, kiasi kwamba akili za kuchanganua lipi afanye na lipi asifanye hawana, ndio maana unaona wema wala hajisikii kinyaa kukaa uchi hadharani. Tunaomba sheria ziwekwe jamani kuwa mtu mzima ambaye hajagundulika kuwa mwenda wazimu atakapo kaa uchi au kuvaa mavazi ya kudhalilisha ubinadamu wa mtu basi akamatwe na afungwe si chini ya mwaka.
     
  5. P

    Pilitoni JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 944
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    yule ni changudoa,kwa nini avae vile?jana alikuwa na kanumba,leo ana diamond kesho atakuwa na mwingine.Diamond angalia kaka,utaliwa kekundu!
     
  6. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    siyo wema peke yake, ivi wanenguaji wa bendi hamuwaoni? mamiss hamuwaoni, wasanii wa filamu hamuwaoni, jamani taifa letu limekosa kitengo cha ukemeaji? mimi nawasiwasi na BASATA kuwa wale viongozi watakuwa hawajatulia ndio maana wanapenda wanenguaji wakae uchi, sasa imefikia hatua wanakaa uchi wala hakuna anayekemea,si TAMWA wala TGNP hakuna anayekema udhalilishwaji wa mwanamke unaofanyika kila kukicha, na matokeo yake wamekuwa vinara wa kuzungumzia siasa. wananikera mimi hawa waliojipa dhima hii wanapouza sura kwenye vyombo vya habari na wakati masula nyeti ya kumomonyoka kwa maadili ktk jamii yetu hawaifanyi. kwa ufupi inakera. tunahitaji serikali itoe tamko ili sisi wenyewe wananchi tuwashughulikie
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,772
    Trophy Points: 280
    wema hajakosea chochote nyie kwani mkioga mnakuwa mmevaa minguo yenu??????????????????
    vijiba vya roho vitawaua
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wema Sepatu ndio nani?
     
  9. Venant Ben

    Venant Ben Senior Member

    #9
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mrs.diamond weeeee....!kaka almasi kweli mke umepata!
     
  10. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Haiwezekani kumsihi kunguru achukue hulka ya njiwa. Kunguru daima atabaki kuwa kunguru kama vile ilivyo kwa njiwa
    .
     
  11. M

    Mwambopo Member

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sambamba na wasanii wengi wa kike kuwa na tabia kama ya wema, huu ni muda mwafaka wa kubadilika na kujiheshimu
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,081
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Kekundu kendu wajinga ndio waliwao!!!! Nzega mwambie huyo Diamond....

    Mr.Blue,TID,Hartman,Kanumba,Jumbe,chalz baba,Diamond???????? Guess what??????
     
  13. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Unajua list ya mkeo kabla yako wewe,mwacheni mdada wa watu hapo udenda unawatoka mtampata lini.
     
  14. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Wema maji 2 nmeshapita mara kibao
     
  15. Mnyang'anyi

    Mnyang'anyi Member

    #15
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Ahsente!
     
  16. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi Diamond kakosa mtu wa kumshauri hadi aparamie Makahaba?
     
  17. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    maneno mazito hayo.....
     
  18. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,854
    Trophy Points: 280
    Ukimchunguza bata humli!!!
     
  19. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    List sio issue kaka, tatizo kukaa uchi mbele ya kadamnasi mi nahisi kichwa chake sio kizima kuna external force


     
  20. m

    mataka JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    naisi kabla hajapata kaumaarufu na wema alikuwa tayari maarufu alitamani siku moja ammege, sasa chance amepata kwa nini alaze damu?
     
Loading...