Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wema Sepetu Glitter Night

Discussion in 'Jamii Photos' started by Davie S.M, Jun 24, 2012.

  1. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 681
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    Yaani Hapa Nachokiona' ni
    Mashindano ya Vitambi,Boobs Zimeinuliwa Balaa na Chinese butt na Visturi (HighHills)Maana wanawake Short Chassis wa Mjini wote wana Height ya 6FT...Hakika Wamevunja Makabati.
     

    Attached Files:

  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,749
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 48
    kama wamependeza,mengine hayahuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu lol
     
  3. B

    Bob G JF Bronze Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Maradhi nayo Yamepunguza Raha
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio wanawake wanapokwenda kujiuza?
     
  5. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 681
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    Hahaha mi Mwanaume Banaa lazima nichunguze Hasa nsije nkang'oa kimeo..

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  6. G

    GTesha JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh! haya wee hongera zako wewe mualikwa
     
  7. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa vile tu ni wanawake basi moja kwa moja wanajiuza...
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanamke kujiacha maungo nje na kujipaka kila aina ya rangi usoni, kujichubuwa ngozi kwa kutumia kila aina ya mchubuo unaojulikana duniani, kuanzia mafuta ya jenereta mpaka vidonge vya arv, kujibandika manywele ya maiti na kwenda kujianika mbele ya halaiki ya wanaume, kama si kujiuza ni nini?
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiki ni nini?
    [​IMG]
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,144
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 48
    ongeza picha bana natamani kuona matukio
     
  11. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh...Nywele za maiti unauhakika,pili kujianika mbele ya wanaume maanake nini,kwa vile hao wanaume wapo mtu ndio asitoke kisa wapo hao wanaume..
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tazama picha hiyo juu, halafu useme kama huko si kujianika.
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,357
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 48
    Hiyo njemba hapo nyuma naye anahusikaje? Mshika dau wa mambo haya kumbe?
     
  14. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Wengine ni kutaka tu kuonekana yuko kwenye fashion,ndio kinachosumbua wengi kwa sababu tu anaona maceleb au kaona kwenye video kwa hiyo naye anafuata anacho ona kama ambavyo sio kila mwanaume anayevaa suruali za kubana ni shoga kama wengi wanavyo dhani,mwingine kwa vile tu kamuona Lil wayne kavaa na yeye amavaa,lazima uweze kutofautisha hilo,tatizo kubwa ni kuiga kila wanacho ona bila kuangalia inaendanaje na jamii waliopo.Wapo wanawake wengi sana hawavai hivyo especially maofisini,lakini wako radhi kulala na mwanaume yoyote including waume za watu ili kupata vitu fulani kwa ajili ya tamaa zao.
     
  15. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 38
    ol in ol! she nailed it! kudos to u wema!
     
  16. Emilia

    Emilia JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Da Nimependa nywele za yule mdada wa nyuma..
     
  17. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,357
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 48
    She is now trying to build her brand in the right directions
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samaki mmoja akioza...

    Mwanamke alivyoumbwa, kila kiungo chake kwenye kiwiliwili kimependelewa kuvutia wanamme, wacha kiwiliwili hata sauti zao zimefanywa kuwa na mvuto wa aina yake, sasa inahusu nini kwenda kuvianika hivyo mbele ya halaiki, sasa huyo anaonesha mpaka chupi, kama sio kuhamasisha watu wabakane ni nini?

    Kweli wahenga walinena "kizuri chajiuza kibaya chajitembeza". Si kuiga tu, ni ukosefu wa maadili wa hali ya juu, ndio hao wa sampuli ya "mama nimekuletea zawadi", haulizwi hiyo zawadi kainunua kwa kufanya kazi gani?
     
  19. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 3,927
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 83
    Ni picha ya mwanamke, so what?
     
  20. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,493
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 63
    Duh, kumbe Wema ni sawa na mademu/vicheche vya mjini. Kitambi utafikiri ana watoto 4 kumbe hata wa kusingizia hana. Anaboa siku hizi ataishia tu kuonga wanaume ili aandikwe magazetini.
     

Share This Page