Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wema Sepetu, bora usingejichubua

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kalulu Metusela, Jun 25, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. K

    Kalulu Metusela Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I wonder what happened to keeping it real. Madada zetu siku hizi wanasikitisha sana. Nilikuwa nampenda sana Wema hasa kutokana na uzuri na mvuto wake.

    Wema alikuwa ana rangi nzuri sana kipindi cha nyuma kabla hajaanza kujichubua., sijui nani amemdanganya weupe ndio dili. Ukiangalia picha zake za zamani ni tofauti sana na za sasa., sasa hivi amekuwa kama katuni., magoti yake yamejaa alama, mishipa ya damu unaiona bila hata kutafuta, this is sooo bad.

    jamani madada jitahidini kukeep rangi zenu. halafu siku hizi kujichubua ni ushamba., its for the uncivilized people., embu cheki picha zake za zamani hizo mbili na alivyo sasa(alizopiga kwenye nyumba yake mpya)., kwa kweli kwa hili nimemshusha wema kwenye list yangu ya walimbwende. kama kuna rafiki yake yeyote jf jamani amshauri huyu binti aache KUJICHUBUA.. THIS IS TOO MUCH....!
     

    Attached Files:

  2. h120

    h120 JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 1,197
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    ni ushamba tu kujichubua..
     
  3. Candy kisses

    Candy kisses JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kalulu metusela,Unaposema kujichubua ni for the uncivilized,so do u thnk she is civilized?Kua celebrity wa bongo dznt make u civilized,unless u have a different understanding of civilized
     
  4. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    sasa broh iyo list yako ya walimbwende inakusaidia nini?
     
  5. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    She ws so beautiful.
     
  6. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndo rangi ya chungwa hiyo inayoimbwa kila siku...
     
  7. T

    TUMY JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukipenda boga penda na ua lake.
     
  8. m

    mymy JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ...hii tabia ya kujichubua mtu akianza kuacha hawezi, anakuwa "addicted". na akija kufanikiwa kuacha basi rangi yake/ngozi yake huwa mbaya mbaya mbayaaaaa....!!!! ni ulimbukeni tu wetu sie wasichana/wanawake, tunahisi weupe ndio uzuri kumbe wapi..... black is beuty....am proud of my chocolate colour...!
     
  9. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    naona wafu mnazikana wenyewe
     
  10. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    naona inamsaidia kula kwa macho!
     
  11. N

    Nzagamba Yapi Senior Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huu ugonjwa wa kuthamini uzungu unaitwa negro-negrophobia,ndo uliwaathiri na kina michael jackson,kuamini kila cheupe ni superior

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  12. King2

    King2 JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    She used to be a beautful darkskin Girl.
    Sent from Blackberry Bold 9900 using Jamiiforums
     
  13. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    the lady WAS cute......!
     
  14. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    was...??????????
     
  15. E

    E52 Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanatumia kitu inayoitwa OBAGI.....yani hiyo hata chausiku anakuwa kama mwarabu
     
  16. N

    Nawai Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    I thought I was the only one seeing this, asante sana mdau kwa kulileta hili jamvini.
    Kiukweli Wema kajiharibu sana, hata picha alizopiga juzi kwenye uzinduzi wa filamu yake ni balaa, yani hana mvuto tena.

    Mnaomfahamu tunaomba mumshauri, ni kwa mema tu.
    No offence intended.



     
  17. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huko ni kutafuta cancer za ngoz za kujitakia, mdada kawa mweupe kama karatas, kaharib sana kwa kweli, hope wengine tunajifunza kitu kwa huyu na wengineo kama yy, tuache kumkosoa mungu jaman
     
  18. N

    Nawai Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wema.jpg

    Hebu cheki Wema alivoharibika. Inasikitisha sana.
     
  19. K

    Kalulu Metusela Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa
     
  20. K

    Kalulu Metusela Member

    #20
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yani mimi mara ya kwanza nilimuona very civilized and educated., but unachokisema sa hvi nimekiamini.. Celebs wengi cku hizi ni uncivilized
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...