Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wema Sepetu ashiriki Big Brother Africa?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Nyetk, Aug 6, 2012.

  1. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Inaonekana mlimbwende muigizaji anajifua kutinga Big Brother Africa na anaomba ushauri. Sijui sana vigezo wanavyotumia wapigakura BBA wakilinganisha ushiriki wa mtu na tabia yake. Mnaomjua Wema mngemshauri nini?

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Big yes to her! Kama Karen alishinda why not Wema?
     
  3. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    asijeleta mambo ya bhoke tu! chonde chonde!
     
  4. K

    KIDOSHO Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wema kwa kweli anafaa kushiriki kwa kuwa atakuwa fo really.. hataweka usanii kama wengine...go go go wema
     
  5. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mi nadhani kinacho-matter BBA not so much kuhusu mambo binafsi kama ya Bhoke unayosema cacico. What matters ni openness ya mtu na jinsi anavyohusiana na kujichanganya na wenzake mjengoni. Bhoke wasn't someone who could put up easily with others; I mean she was a little bit reserved to herself. Karen alionekana kama anapenda sana kale kamchezo, wenzake wanamsema alikuwa mchafu/ananuka, alikuwa anapenda kutembea uchi kila wakati... lakini kilichomfanya watu wampende pamoja na vijimambo hivyo jinsi alivyokuwa si mnafiki, yuko open, hana hila na mambo kama hayo.

    Swali linabaki; Je, Wema anauwezo wa kusocialize kiasi gani, uwezo wa kuwa open kiasi gani, uwezo wa kutokuwa artificial, na mambo kama hayo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Na kweli maana anaweza kuzua timbwili na kibobo chake!!!!!
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Anafaa sana kwenda kua chakula kule!
     
  8. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo huko aende tu ndio mahala pake. Atakua amempunguzia shigongo kazi ya kusaka habari zake, maana atapiga kambi kwe luninga ya bba
     
  9. fakenology

    fakenology JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 763
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    ninachoona hapa ni ataenda kutudhalilisha maana hawezi kujihandle hata jikoni mnaweza kumalizana nae na ukatoka mwanauume umeridhika
     
  10. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Anaweza kutoka bora kuliko mnavyo fikiria....
     
  11. l

    lodrick Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Hizi ni tweets za mwanzo baada ya Mshindi wa BBA 2012 kutangazwa kuwa ni Kiegan wa South Africa.



    [​IMG] .

    [​IMG] .

    [​IMG] .

    [​IMG]
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Kila la kheri bi dada.
     
  13. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mmmmmmh! Wema huyuhuyu?
     
  14. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    aaagggggggghhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh......
     
  15. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    and we will definitely support you WEMA, TRY YOUR LUCKY!
     
  16. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Anafaa...
     
  17. Gold

    Gold Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yah kama kawa anacfa zote so anafaa
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Aende tu
     
  19. B

    Bikidude Member

    #19
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda dda wema tufafurahi sana tunakupenda sana hasa sauti yako tu!! Duuuh!!
     
  20. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    kuanzia sasa asipake mkorogo, na awe natural .... yaani asipende kuishi maisha ya TV, aishi maisha ya matanzania
     
Loading...