Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wema Sepetu aonesha alama ya Freemason liveeee!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Watu8, Jul 9, 2012.

  1. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    Angalia kwa makini vidole vya mkono wa kulia wa Wema Sepetu,
    Anaonesha ishara ya Wajenzi Huru (Freemason) lakini anafanya hivyo kijanja sana maana kageuza kiganja.
    Alama aliyoionesha haina utofauti na hii ya George Bush Jr.

    [​IMG]

    Sitaki kabisa kuamini kama ilikua ni bahati mbaya, maana Wema anaonekana kwa kudhamiria, amepozi kwa picha.
    Na wala siamini kuwa alikua hajui anachofanya, maana habari hizi watanzania wengi twazijua sasa


    "Mwenye macho haambiwi tazama"
     
  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kwani hofu yako nini? freemason ni taasisi kama taasisi zigine Lottery na zingine na wanachama wake ni binadamu kama wewe.
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Kuna mahali nilipoonesha hofu?..yaani mimi watu8 niwahofie hao freemason...
     
  4. Baba Sharon

    Baba Sharon JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hamna cha u freemason wala ufreecarpenter hapo.............ni pozi tu.....pozi kama hizo tumeweka toka tukiwa primary wakati hata huo ufreecarpenter haujapata Air time kama sasa
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    am tryin to dig deep here baba sharon, am sure the girl knows in and out kuhusu pozi za hao washikaji, maana zimekua zikioneshwa mitandaoni sana...je alikua anataka tu kuuza gazeti ili watu wa-note hivyo vidole au she's tryin to convey a message kwamba she belongs to the devil himself?
     
  6. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    pozi tu hata weye waweza weka
     
  7. k

    kinubi Senior Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hajui alifanyalo...basi tu na yeye asipitwe!!!
     
  8. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inawezekana. Lakini hata hii ya Wolper inatumiwa na Freemasons ingawa wkt mwingine inatumika kuashiria victory.
     
  9. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    ushuzi ntupu
     
  10. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kaazi kweli kweli!
     
  11. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Hizi ngumi walipigana vipi wakati kucha ni ndefu jamani??
     
  12. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    we mgeni na wema !
    Haya aliyategemea alijua tu wakimkosa ijumaa uwaz utatoka na heading.
     
  13. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Hata makaputula waliyovaa hayo ni freemason,..ahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  14. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    well said mkuu.
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Pozi tu la kuuzia magazeti.
     
  16. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 484
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    angeweka pozi la kawaida asingetokea huku jf wala kwenye magazeti,sasa nani angeuza jameni!
     
  17. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Mkuu walivaa gloves kama pro's...
     
  18. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mkuu hata mimi nilikua na hisia kama hizo, lakini kwa kuwa hiyo ni imani basi atakua anawadhihaki kama sio kuwapaisha
     
  19. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,399
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Hivi nyie hamumjui wema kwamba anatafuta popularity ya kuandikwa magazetini..
     
  20. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wolper naona kaonyesha ya CDM. Ila wema kaharibika angalia mkono wa kulia michirizi ile,,angalia miguuni
     
Loading...