Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wema sepetu aharibika

Discussion in 'Entertainment' started by MziziMkavu, Sep 28, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,226
    Likes Received: 2,239
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Ilikuwa ‘lokesheni' katika moja ya nyumba maarufu za ‘shuuting' huko Mbezi-Beach, jijini Dar es Salaam hivi karibuni ambapo Wema alibambwa na Kamera ya Ijumaa akiwa na donda katika goti la mguu wake wa kulia.

    Baada ya kuona jereha hilo, king'ora cha ubongo wa Paparazi Wetu kilianza kugonga kutaka kujua kulikoni.

    Mbali na kidonda, upekuzi wa ‘bodi' la mnyange huyo anayeongoza kwa kufanya vichwa vya habari za mastaa ‘town', ulionesha baadhi ya maeneo ya mwili wake yakiwa ‘full' mistari miekundu na hivyo kupoteza mvuto uleee!

    Ilibidi kuanza kuhoji kilichosababisha mrembo huyo kuharibika ngozi yake nyororo, ambapo katika nusanusa ya hapa na pale, mmoja wa mastaa wenzake ambaye hakutaka jina lake lichorwe gazetini, alilinong'oneza Ijumaa kwamba, mabadiliko ya ngozi ni jambo la kawaida linaloweza kuwatokea baadhi ya wanawake lakini hustawi zaidi baada ya matumizi ‘tuumachi' ya vipodozi.


    [​IMG]

    "Mabadiliko ya ngozi hasa kuwa na michirizi na wakati mwingine mistari, siyo ishu kubwa kwa baadhi ya wanawake, lakini inaweza kuwa ishu endapo vipodozi hivyo vitakuwa too much," alisema staa huyo aliyekiri kuwa, hata yeye alishangaa alipomwona Wema akiwa na michirizi kibao mwilini.

    Ilibidi Ijumaa liongee na mtaalamu wake wa masuala ya afya ya ngozi ambaye alibainisha kwamba, kupasuka kwa ngozi na kuwa na mistari miekundu (scrabs) kwa wanawake kunaweza kusababishwa na mambo makuu mawili.

    Mtaalamu huyo aliyataja mambo hayo kuwa ni unene na matumizi ya vipodozi kama vile ‘carolight' yenye kemikali za ‘hydroquine' zinazosababisha madhara makubwa kwa ngozi ya binadamu.

    Alisema kwa mwanamke ambaye si mnene lakini akatoka michirizi hiyo, mara nyingi ni matumizi ya vipodozi vyenye kemikali.

    Gazeti hili lilifanya jitihada za kumsaka Wema kupitia kilongalonga chake ili aeleze kidonda hicho kilisababishwa na nini, hakuweza kupatikana.

    http://www.globalpublisherstz.com/2009/09/18/wema_sepetu_aharibika.html
     
  2. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #2
    Sep 28, 2009
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,798
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    St. John Chrysostom alisema kwamba uzuri wa mwanamke siyo kwamba atumie vipodozi. Mwanamke kama huyu Wema,atapendwa zaidi na wanaume kama akiwa na afya,kama akicheza netball. Kwa sababu kama unataka kutumia pincer,unachohitaji ni iwe inaweza kubana vitu vizuri,na siyo iwe imerembwa.
     
  3. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aisee, inatisha hali hiyo ingawa naskia naye alitumia sana vipodozi vya kichina vya kunenepeshea mambo fulani.
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Madhara ya mizigo toka China ndo hii sasa.
    Ila mrembo katumika mno nahisi itakuwa imechangia vipodozi kugonga mwamba
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,174
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    ddduuuuuuuuuuu ndo hivyo jamani sitaki tena mkorogo mie ;)
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,174
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    aaaah
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,277
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hilo donda litakuwa ni la tukutuku tu
     
  8. kui

    kui JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2009
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,079
    Likes Received: 2,301
    Trophy Points: 280
    Whaaat in the world is that!!!!
     
  9. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    yes ila mbona karibia miguu yote ina mikwaruzo si bora angevaa hata suluari jamani kuliko kuweka pozi wakati kaharibika?

    Au ni kidonda bandia kwa kuwa alikuwa anaigiza?ila kweli ameharibika Madhara ya mbwia unga Jumbe
     
  10. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yah
     
  11. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu, kutumikaje?
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,174
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    mbonea mie nashangaa sana sijui huyo mtoto katumia mkorogo au hayo madawa ya kichina wanayosema hapo juu ,mungu anawaumba kwa uzuri kama tausi ila wanamkosoa
    au kaligombana haka kadada kakadundwa maana nako mmh
     
  13. Violet

    Violet Member

    #13
    Sep 28, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhh athari za vipodozi miguuni na sio usoni? mbona kama athari za madawa ya kulevya?
     
  14. kui

    kui JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2009
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,079
    Likes Received: 2,301
    Trophy Points: 280
    Why didn't she wear pants to cover up whatever that is...
     
  15. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bado sasa maana watu wengine wataka mpka uso waou uwe kama wa nyani vile na nyuma kuwa kukubwa ndio faida ya kazi toka China, Pole Wema Sepetu
     
  16. J

    JackieJoki Member

    #16
    Sep 28, 2009
    Joined: Sep 24, 2009
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!!!!!!!!!! stick to trousers Mama gal
     
  17. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    hawa wadaku bwana,wameweza kumpiga mpaka picha,alafu wanasema juhudi za kumtafuta zimeshindikana....wangemuuliza aliyewapa picha...
     
  18. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2009
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,083
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    uzuri mwengine una gharama nzito

    sasa kuna uwezekano wowote wakumsaidia ili ngozi yake irudi ktk hali ya kawaida
     
  19. I

    Inviolata Member

    #19
    Sep 28, 2009
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wema ni mweupe wa asili, anaongeza nini tena jamani?? Huo weupe wake wa asili aliokuwa nao hautoshi?? Kwa nini wadada twapenda kutumia mikorogo na madawa makali ya kubadilisha rangi ya ngozi?? Labda niulize swali moja kwani ukiwa mweusi unakuwa mbaya?
     
  20. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kaaazi kweli kweli wachina wachaharibu watu hapa khaaa!!
     
Loading...