Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wema Sepetu adai kuwa "hana mpango wa kuolewa na mtanzania"

Discussion in 'Celebrities Forum' started by fabinyo, Aug 20, 2012.

  1. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    [h=3][/h]
    [​IMG]


    MSANII wa tasnia ya filamu bongo, Wema Sepetu, amefunguka kuwa hawezi kuolewa Tanzania kwani hata akiamua kuchukua maamuzi hayo bado kuna watu wanaweza kumuharibia ndoa yake kwa sababu zao binafsi.

    Msanii huyo alidai kuwa hawezi kuacha kuzungumza ukweli kwani watu hawapendi maisha yake na ndiyo maana kila siku hawaishiwi cha kusema juu yake na hata mahusiano yake ya kimapenzi.

    Alidai kuwa kutokana na kuandamwa na skendo kadhaa wanaume wengi wanamini yeye ni mwanamke muhuni, na ndiyo maana hakuna anayetaka kumchumbia, hivyo anaamini hawezi kuvishwa pete na mwanaume wa kitanzania kwani tayari wameshalishwa maneno machafu juu yake.

    “Unajua wapo watu ambao kazi yao ni kunichafua na hawapendi maendeleo yangu, na kwangu mimi naamini hata kama nikisema nataka kuolewa kuna watu watafanya juu na chini ili tu ndoa yangu isifungwe, hivyo naweza kufunga ndoa na mwanaume wa nchi za nje kwani hata mi mwenyewe sitaki wabongo,” alidai.

    Mwandishi wetu alipotaka kujua mahusiano yake na Diamond mwisho wake utakuwa vipi, alijibu “Suala la mimi na Diamond halihusiani na ishu yangu ya kufunga ndoa na mwanaume wa nje kwani najua Diamond hawezi kuishi na mimi kwa sababu tayari naye anaanza kulishwa maneno kuwa anatembea na mwanamke mkubwa wakati miaka yangu ni midogo sana,” alidai.

    Hata hivyo mtandao huo ulipotaka kujua kauli ya Diamond juu ya Wema anaposema kuwa hawezi kuolewa na mwanaume wa kibongo, simu yake haikuweza kupokelewa baada ya kuita kwa muda mrefu.


    UNA MTAZAMO GANI JUU YA HABARI HII? TUPE MAONI YAKO,MLIOPO NJE MCHUMBA HUYO JAMAN
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    aolewa hata na gorilla nani anajali,
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,160
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Hana jipya rafiki yake(snura) kamchana kamwambia kuna mambo anayofanya wema akiamua kuyaadithia hakuna mtu atakayemtamani,amesisitiza kwamba watu wanamuona wema kama mungu wakati yeye anasema wema ni wa kawaida sanaaaaaaa!
     
  4. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Who cares??
     
  5. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Ndio maana mi sinaga marafiki...upuuzi mtupu.

     
  6. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni kweli je ni kwanini hapa tunamuongelea vibaya msichama wa Kitanzania ambaye anatafuta maisha mema kwa yeye na familia yake. Ni lazima tuelewe watu wanakuwa wakubwa na kubadilika hivyo hatuwezi kuongelea historia tu za watu kila siku wakati tunajua watu wanabadilika na umri.Tuna utamaduni wakuweka viwango tofauti kwa wanawake wakati wanaume wanafanya uhuni wa hali ya juu na hatusemi chochote!. Kama ni uhuni wanaume ni wahuni mara 10 ya wanawake wa Tanzania hivyo tusianze kuongelea dada zetu wakati wanaume wenyewe ni washabiki wa uhuni!!!
     
  7. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    umbeya
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,364
    Likes Received: 3,180
    Trophy Points: 280
    atajijua mwenyewe, ni maisha yake binafsi na ni ndoa ni ya kwake binafsi...
     
  9. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hiki kichangu nacho kimezidi. Nani kamwambia kuwa kuna mtu mwenye kutaka kumuoa? Nani aoe mtu ambaye ameishachakachuliwa kulhali na kila mtu? Je hii ni sizitaki mbichi hizi? Angalau angejitahidi kuuguza moyo wake baada ya kugundulika kuwa Diamond ameanza kukohoa sana kama dalili za kitu kibaya. Wema atulie aache papara na kupapatikia usupastaa uchwara. Who wants to marry a ***** binti yangu?
     
  10. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hapana ndugu,kuna wadau wengi humu huwa wanatafuta wachumba,huyu nae anatafuta pia!!
     
  11. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    duh,taratibu,punguza jazba hahhaa!lol,lakini kweli
     
  12. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nakuunga mkono kabisa, mi siamini kabisa kwenye urafiki
     
  13. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    malaya bwana! wanajipromoti kinyama!
     
  14. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kama unaweza ni bora,kiukweli marafiki hujua mengi kuliko wazazi wetu
     
  15. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    vibaya hivyo Angel,mwenzio anatafuta mchumba
     
  16. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    So called ''Bongo celebrities'' lacking PR skills or PR strategeies to sell themselves as a result they think negative publicity helps in upgrading their so called 'called celebrity status'!. Yagghhh! Disgusting!
     
  17. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    ivi wema amerudiana na almasi?
     
  18. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #18
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Ninachompendea Wema ana akili sana huyu mtoto, anajijua hakuna Mtanzania anayeweza kweli kumuoa, wanafanya ni kummega na kumuacha maana hana hadhi ya kuolewa kwa uchafu alionao. Wa nje hawajui hilo ndio maana nae anawataka wa nje wasiomjua
     
  19. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwani hao mabwana anaotembea nao tunawajuaje?si ni yeye mwenyewe anajitangazia,akiwa na bwana anataka kila mtu ajue,kwa hiyo watu hawamuharibii,anajiharibia mwenyewe!zile picha anazopiga nao na kuzitangaza mitandaoni?halafu ajue utandawazi sasa dunia ni kama kijiji,asidhani huko kwingine hawasomi taarifa zake,wanamjua.ye aamue kubadilika,waume wapo hata bongo!
     
  20. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    nasikia hivyo pia!!hivi vioo vyetu vya jamii,kazi tunayo
     
Loading...