Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wema sepetu adai jokate mwogelo kamuibia diamond wake

Discussion in 'Celebrities Forum' started by C.T.U, Dec 14, 2011.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,671
    Likes Received: 1,007
    Trophy Points: 280
    HII KITU NIMEKIPATA KWA MSAADA WA MTANDAO WA DUBAI
    Dah wana uturn ni kwa masikitiko makubwa mno nawaletea habari hii, Jokate kamnyakua Diamond kutoka kwa wema. Yani navyowaeleza ni kwamba kwa siku nne mfululizo diamond alimwacha wema peke yake nyumbani kwake na kwenda kukaa hotelini na jocate.

    Kwa kweli mie kama mwanamke imeniuma Jocate anaelewa kabisa hii couple kila mtu anaikubali kwanini aingilie mapenzi yao?

    Alafu nilidhani ni siri kumbe sio siri naona hata magazeti ya udaku leo wamerusha hii habari.
    Dah wana uturn ni kwa masikitiko makubwa mno nawaletea habari hii, Jokate kamnyakua Diamond kutoka kwa wema. Yani navyowaeleza ni kwamba kwa siku nne mfululizo diamond alimwacha wema peke yake nyumbani kwake na kwenda kukaa hotelini na jocate.
     
  2. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    who is jokate,wema, and diamond????? napita tu naenda shambani kupalilia mahindi....
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Nilifikiri waliochanganyikiwa ni madereva daladala tu. Nimegundua Africa, watu wengi tumechanganyikiwa. Gambia Rais kachanganyikiwa eti anatibu AIDS kwa kutumia ndizi, hawa nao wamechanganyikiwa kama Rais wa gambia, na list goes on and on.
     
  4. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jokate ilikuwani kati ya wasichana ninaowaamini sana. Ila siongezi kitu maana hizo zote bado ni tuhuma
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    hate to call women bitches but bitches loves it!
     
  6. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huu ni upuuzi yawezekana wema kaona hajaandikwa siku nyingi akaamua kutoka hivyo. Jokate msomi hana haja na hawa akina Diamond. Wema Mcharuko dy/dx
     
  7. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    AND WHAT ARE YOU ??
    Watch ur tongue!
     
  8. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,671
    Likes Received: 1,007
    Trophy Points: 280
    hahahaha dah we noma
     
  9. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 277
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Usimjibie haiwezekani kila mtu amseme yeye lazima kuna kitu hapa..jokate kicheche inaeleweka, kaliwa na mzee mengi mpaka kakua now kamwachia klyn nae ajinafasi


     
  10. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    player! wanna play?
     
  11. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,671
    Likes Received: 1,007
    Trophy Points: 280
    kwani ukiwa msomi ndio huibi bwana wa mtu??
    Hehehehe
    wangapi wana ma phd yao wanatembea na mabwana za watu...
    Mkuu vipi??
     
  12. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,671
    Likes Received: 1,007
    Trophy Points: 280
    you say what???
    Mwenye kipara nae kamla??
    Kuna mtu alisema kuwa eti kuna md wa bank wakacha tunaitafuta ni bank nani na huyo md ni nani
     
  13. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nakushauri ukasome huko kwenye Uturn. Watu wamefunguka mambo mengi sana aisee, inasikitisha. But it only portrays the life of youth in this generation.

    By the way, Wema alifunguka kupitia Clouds Tv then hao Uturn wakaidandia story.
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Viral swapping.........nothing else......this Diamond guy will end up with a Complex Viral Combination (CVC)

     
  15. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwani wote si ni machangu? sasa wanalalamika kunyang'anya mwanaume? uliishaona wapi changudoa kalalamika kuibiwa mwanaume?
     
  16. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,671
    Likes Received: 1,007
    Trophy Points: 280
    halafu huo mtandao wa dubai watu wana data kama nini utafikiri wanafanya kazi tiss sema tu wamekosa kaunda suti na magari aina ya pajero na kunyoa vipara la sivyo wangekuwa tiss kabisa
     
  17. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,671
    Likes Received: 1,007
    Trophy Points: 280
    mkuu kwa sisi tuliosoma shule za kata hatuelewi
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Ni mgawano wa virusi......na si lingine.....huyu jamaa Diamond ataishia kuwa na Mkusanyiko Kokofyo wa Virusi(MKV)
     
  19. k

    keke Senior Member

    #19
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huna adabu weweee.... nakuonea huruma
     
  20. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Diamond...Is it the age problem???
     
Loading...