Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wema,mwenzako sili silali....usiende kwa mwingine p'se

Discussion in 'Love Connect' started by Mvua Ya Kiangaz, Jun 1, 2011.

  1. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hodi Jamvini, jamani mwenzenu niko hoi,pamoja na kashfa,visa na matukio ya hapa na pale kuhusu Wema Sepetu,mwenzenu binti huyu ananitia wazimu,sijui nielezee vipi,lakini naamini mnanielewa,nadhani ninacho anachohitaji na akija kwangu kamwe hataondoka,wana JF hisia zangu kwake ni za dhati na nashindwa kujielewa,naomba mnipe mwongozo ili nisije kuamua kwa kufuata hisia kuliko uhalisia, kwa maoni ambayo hamtapenda yaonekane jamvini tafadhali nitumieni kwenye: petitmacdowel@yahoo.com,

    Niko serious nataka kutangaza ndoa......
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Watu wengine bwana kumpenda umpende wewe halafu mwongozo ndio uje kuutafuta hapa JF.
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Umekuja kutuongezea usingizi tu!
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Sioni aibu labda bcoz ni mdada hakikisha uko hivi;


    1. Hakikisha wewe ni jina kubwa hapa TZ kwa upande wa entertainment i.e. Blue, Diamond, Kanumba..
    2. Kama sio star iwe basi wewe ni maarufu katika maeneo/vijiwe vilivyokua considered muhimu Dar, hamna haja ya kutaja kama huvijua ina maana hua hujirushi hivyo tayari DIS QUALIFIED... i.e Jumbe
    3. Kama sio maarufu walau uonekane una mpunga mrefu waweza provide kila kitu hadi usafiri wa maana... mimi napend Range Rover.. sijui yeye nini anapenda.
    4. Kama pesa huna walau unonekane Sharo fulani hivi ikiwezekana ujue hata kuimba...
    5. Mvua ya kiangazi kama the above zoote huna endelea kumaliza shida zako kwa imagination na ndotoni.
     
  6. MANAMBA

    MANAMBA Senior Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unatangaza ndoa hata kabla hujakubaliwa? Au kwa kuwa binti umemuona ndo hivyo tena kila anayegusa, huenda hana mpango wa kuolewa au ingawa anawakubalia wengi huenda wewe ukakwaa kisiki? Cha msing tafuta contact zake na umsikie anasemaje ndipo urudi hapa kwetu kuomba ushauri unaotaka na ikibidi michango ya harusi. Katika hatua hii ukipewa go ahead na members humu kisha ukatolewa nje na mhusika nini kitafuata? au unataka utakapojinyonga kwa kukataliwa utuhusishe!
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Hahahahahhahlol
    sasa hiyo Sili Silali haijatulia sana
    lakini kama unapenda kuji express
    mwenyewe hivyo safiii..

    mie nakutakia kila lakheri..
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Good Luck bwana you neva no akifika kwako akatulia ,mie sina ma contact yake
     
  9. Garmii

    Garmii Senior Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha hizo bana,mbona ww ulimtolea nje yule ndugu yetu Iraqw Mining?ngoja nimwite!
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Heheheh kijana bange inakudhuru.
     
  11. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    huyo binti kashafyatuka humuwezi! kila kukicha ni kubadilisha mabwana
     
  12. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Nilimsikia redio times fm juzi anataka mtoto na diamond!ila anajua kuhandle public talk!
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,075
    Likes Received: 14,327
    Trophy Points: 280
    ninayo namba yake ya simu,nikupe?????????????????
     
  14. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Labda kadanganywa hii ni fesibuku :pound::pound::pound:
     
  15. amu

    amu JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2013
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    wewe cyo petitman?
     
Loading...