Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wema,irene uwoya na jacq wolper wapatanishwa,waapa kutoibiana mabwana tena

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Money Stunna, Dec 21, 2011.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Wale wasanii wa bongo movie wema sepetjacq wolper,na irene uwoya wamepatanishwa na Dotnata pamoja na JB,walipatanishwa kwenye sherehe a kuzaliwa ya irene uwoya na chanzo cha ugomvi wao ilikuwa kuchukuliana na kuibiana wanaume hivo wameapa kutoibiana mabwana tena,source waliokuwa kwenye sherehe nikiwemo
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Would the general public have interest in this too personal matter?
     
  3. F

    FUSO JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,751
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    may be hao wengine, ila wema hawezi acha...:eyebrows::lol:
     
  4. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kuna hii misemo : 1. Jasiri haachi asili 2.Kunguru hafugiki
     
  5. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    hili jukwaa la celebrity:...na hao ndio macelebrity wa apa bongo tz
     
  6. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hao wabwana wamefilisika au hawana pesa?
    Wana hakika hao wakware wamechoka kuwazunguka?
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hawa mapacha watatu naona wanaandikwa sana kwenye vyombo vya habari; sijui kama wanakumbuka kudai mrahaba kutokana na mauzo ya habari zao
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Ndio kina nani hao?
     
  9. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135


    inanishangaza sana.....................actually huwa ninawaza sana...................

    eti hao ndo celebrities wa kibongo...............

    bado tuna safari nefu sana watanzania............................
     
  10. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    hao ni waimbaji wa kwaya
     
  11. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo wasingeapishana , next time ilikuwa iwe

    Wema amnyakuwa Ndikumana!

    na hiyo ingeuzwa sana na magazeti ya bei rahisi
     
  12. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    SHULE SHULE SHULE JAMANI.

    Wenzetu nje ya nchi hata kama hawana shule wanakua na EXPOSURE.

    Sasa angalieni IRENE ni mke wa mtu bado anagombana kuibiana bwana na wanawake!!!!!!!!!!!! mumewe naye HOVYOOO.

    Jacky Wolper hakumaliza form four Irene sijui kama kamaliza, Wema mnamjua-------------
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa raha zao...
     
  14. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    All in all, that is how they are making a living!
     
  15. k

    kishanshuda Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    wema hatumjui mdau, hebu tujuzeeee, kumbe wolper hata form four hakumakliza??, alisoma wap tenaaaaa???
     
  16. amu

    amu JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2014
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    he!mbona uwoya karudia?
     
  17. lusungo

    lusungo JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2014
    Joined: Jan 4, 2014
    Messages: 15,966
    Likes Received: 4,112
    Trophy Points: 280

    yaani mkuu hawa watu MONEY stuna Ibrahim300 na warumi wanatudhalilisha sana wanaume nashindwa niongee neno gani kuwasilisha hisia zangu kali juu yao wanakera mpaka wanatapisha watoto wa kiume kushabikia mambo binafsi na ya kike namna hii.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. lusungo

    lusungo JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2014
    Joined: Jan 4, 2014
    Messages: 15,966
    Likes Received: 4,112
    Trophy Points: 280
     
  19. Dinazarde

    Dinazarde JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2014
    Joined: Jan 1, 2014
    Messages: 24,766
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    Labda sio hao uliowataja hapo yetu masikio tutasikia muda si mrefu
     
  20. M

    Maria Nyamhanga Senior Member

    #20
    Jan 8, 2014
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wachezaji wa simba.
     
Loading...