Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wema hauozi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kabakabana, May 31, 2012.

  1. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mdada mmoja alipoteza pochi yake kwenye daladala! Jamaa mmoja muaminifu akamtafuta mpaka akampata! Yule dada alishukuru kila kitu kilikuwemo kasoro moja tu
    MDADA; huku kulikuwa na laki,lakini noti zote za kumi kumi,lakini sasa noti ni za mbilimbili
    JAMAA;ni kweli,mara ya mwisho nilipookota pochi nikamrudishia mwenye nayo akasema hana chenji.
     
  2. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    teh teh mbavu sina
     
Loading...