Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wema, diamond wanaswa kigoma

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Gumzo, Jul 20, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=3][/h]
    [​IMG]Nasib Abdul Juma ‘Diamond’.
    [​IMG]
    STAA wa filamu Bongo, Wema Isaac Sepetu na kichwa kinachotingisha katika Bongo Fleva, Nasib Abdul Juma ‘Diamond’ wamenaswa wakiwa beneti mkoani Kigoma, Ijumaa lina data kamili.
    Chanzo makini kilichopo mkoani humo, kimepenyeza habari hiyo kwa paparazi wetu kwa njia ya simu juzi, ambapo kilisema ukaribu wao uliamsha hisia kwamba huenda wawili hao wamerudiana.
    “Wapo wote huku Kigoma, kwa Diamond ni sawa maana yupo na wasanii wenzake wa Kigoma All Stars, sasa Wema amekujaje? Kwanza siyo mwanamuziki, lakini pia siyo mtu wa Kigoma ni wa kutoka Tabora,” kilieleza chanzo hicho.
    KWA HABARI KAMILI BOFYA HAPA GUMZO LA JIJI
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwani hawa malimbukeni wakirudiana kosa liko wapi wakati wote ni open cheques? Kinachosikitisha ni kwamba vijana hawa wameuvaa ulimbukeni kiasi cha kusahau kuwa kuna kesho. Utoto mwingine!
     
  3. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,550
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    even i am star
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kwani wamemuibia nani?
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Kwani wapendanao wakirudiana kuna tabu gani? Hivi hujawahi kusikia watu wametalikiana halafu wanaamua kurudiana na kufunga ndoa upya? Elizabeth Tailor aliolewa mara 7 na kati ya hizo zilikua ndoa mbili na watalaka wake kwa wakati tofautitofauti. Ndiyo habari za mastaa hizo!!
     
  6. kapolo

    kapolo JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 274
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwani kuna uajabu gani kuwa pamoja..kuachana sio ugomvi
     
  7. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hawara hana talaka...
     
  8. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nashangaaa, sema wewe kiaz mie muhogo nina mzizi
     
  9. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Mimi Nimeipenda hii

    [​IMG]
     
  10. p

    prophecy Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman hawajazilipia waachen watoane majasho. Kiukweli ngoma ikivuma sana hupasuka paaaaaaaaaaaaaa
     
  11. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi bila kuwasema hawa watoto huwa mnajiskia kuumwa????????????????
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    jamani kwani kuna tatizo ukiwa mtu wa Tabora ukaonekana Kigoma?????zito wa Kigoma yupo Dodoma,Bashe msomali yupo DAR,RAGE MSOMALI YUPO DODOMA,KINANA MU-ETHIOPIA YUPO TANZANIA,,,,,,
    wema kuonekana kigoma si jambo la ajabu mdau
     
  13. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    achaneni nao waendelee na maisha yao
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    magazeti ya udaku haya lol
    walikuwa kikazi
     
  15. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukimtaka mda wowote unampata.!
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Mwacheni mtoto wa tandale afaidi bhana!kha! wakati anauza genge la nyanya alikua hapati vi2 kama hivyo.
     
  17. C

    Cipro Senior Member

    #17
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mtalaka hatongozwi
     
  18. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kwa raha zao..
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Boonge la teknolojia. Distillation ya ukweli!
     
  20. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Nilisikia imeua watu wengi Kata ya kigogo baada kunywa hicho kinywaji
     
Loading...