Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wema akimbia studio Live EATV!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by King Kong III, Apr 7, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Sos:EATV naaangalia live kakimbia na amesusa
     
  2. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,675
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    duh,kimenuka leo
     
  3. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,675
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kwanini wanamlazimisha kukiongelea ki2 ambacho ameshakiongelea sana?
     
  4. gody

    gody JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kin kong nimekukubal nilikuwa nimeduwaa nilitaka ni2me post nalogin nakukuta umeshazama!
    sasa kiukwel hii ni sawa au ni ujinga???
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Aiseee wema kashindwa kujizuia baada ya kubanwa na maswali ya anajisikiaje kwa diamond alivyokataa kupokea hela yake? Da ndio kakasirika na kanuna akahamua kuvua mic na kuweka chini na kusepa!! Martin please mpe ushauri huyo dogo wako,stress za maisha yake asizichanganye kwa fans wake!
     
  6. e

    evvy Senior Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Washamba tu
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Yap amekiongelea kweli lkn kuna baadhi ya fans wengine hawajasikia kabisa,ndio maana kwenye promo unafanya interview karibia vituo vyote lengo ni kila fans wako na wasikilizaji wa media husika waweze kukupata!
     
  8. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wema bado anapenda dimond roho inauma
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Stress zinamsumbua,she has to pay da cost to be da boss! Ni ujinga unamsumbua!
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    For sho' ndio maana anaumia sana akiulizwa maswali yanayomuhusu diamond,lkn wema alisahau ule msemo wa "what goes around comes around" its her turn now!!! Inaonekana diamond kweli ni sukari ya warembo anasimamia kucha nini?
     
  11. gody

    gody JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Sio kumlazimisha anachotakiwa ni kujib maswal anayouliza
    si dhan kama presentr anapangiwa maswal ya kumuulza mgen
    au mgen kujipangia chakula au pakulala ugenini!
    Kwanza kwa upande wang mm ni fans wake lkn sjawah kusikia interview cos huwa niko bizy sana sana kweny magazet ya udaku! Sasa leo nikasema afadhal nimemkuta live af yeye kavua mc duh hii mpya na ni skendo nyngne kawapa topc wa magazet yalayale!
    kama kingekuwa chama cha... ningerudisha card! Haki ya nani?
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Kiukweli wema kachemka kajiharibia sana ma-producer watakua wanaogopa kumwita coz wanahisi anaweza akaharibu program nzima @gody
     
  13. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hata mi nimeona ila the way walivyokuwa wanamhoji hata mimi sijafurahia ni kama vile wanashabikia na kale katangazaji kakafika mbali zaidi kakaanza kumshika shika maskio hata ingekuwa wewe lazima ungekula kona
     
  14. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,675
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    well said!!
     
  15. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wale watangazaji wamechemsha sana...! tena ni unprofessional to do that, she is a public figure tena ameenda na meneja wake ambae ndio msemaji wa kila kitu! na alipoingia akatoa angalizo mapema kwamba kilichompeleka pale si kuongea habari za diamond na hayuko tayari kuzungumzia hilo
    Wale nao muda wote wanaupoteza kwa kumlazimisha kujibu hayo maswali mpaka mtu anabadilika, anaanza kuwa mkali,anatoa mic akaamua kusepa....huu ni upumbavu ningekua bosi wao leo wangeona,
     
  16. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,675
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hapo kashauza habari kwny magazet ya shigongo.Ila namsifu Sam Misago kwa msimamo wake maana duh kamkazia mwanzomwisho had kavua mic
     
  17. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,675
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kwanza fnl hawajamuita,kajipeleka mwenyewe
     
  18. d

    dennox New Member

    #18
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah, hadi Wema maskini mtoto mrefu kupita kiasi leo nimemurumia. My advice keep it low for a while hadi the storm passes by.
     
  19. M

    Majamba Jr Member

    #19
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muache Wema apumzike jamani hatakama ana-make Headline basi zicwe za kulazimishwa kivile. For ril FNL Presenters wameniboa jana.
     
  20. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #20
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mnaomshabikia huyu dem na uozo wake anaoufanya (hasa midume) mngekua watoto wa kike mshatiwa mimba zamani sana
     
Loading...