Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wema afanya shopping ya dollar 40,000

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kokwa kavu, Feb 22, 2012.

  1. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Dah hlo jimbuz alilopata linamwaga hela source sintah blog
     

    Attached Files:

  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Promo Only::

    Usifanye mchezo na USD 40,000 wewe ngoja nikutajie kwa madafu yetu ni millioni 64 Tsh ushanipata hapo,haya twende ni kweli huyo dada kafanya shopping hiyo? Mil64 angekua nazo angepangishia,si angejenga nyumba? Funguka hizo ni Promo tu na kumuumiza diamond!
     
  3. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    huwez jua mkuu dollar 40,000 thaman yake dubai ni tofaut na tz ila kama ni kwel atakua unawaza na pu...
     
  4. b

    backer Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhan anawazimu kama ni kweli. Huwezi kuishi nyumba ya kupanga halafu unafanya shoping ya dolar 40`000/=.sijui kama ni mzima au promo.
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    labda aliuza makalio akala bingo
     
  6. s

    sasha ally Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hana lolote anauza habar2 huyo
     
  7. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Who is wema? weka cv yake, anamiliki nini? ni mtanzania?
     
  8. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    huyu wema anafanya kazi wapi na kazi gani?
     
  9. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wanajamvi msishangae maana ni ZIM-DOLLER
     
  10. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Anafanya kaz na2mia mwil wangu kusaka hela company
     
  11. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kumbe cio dollarii za obama bas kama ni hvyo atakua amenunua mkate 2
     
  12. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wambea mpoooooo tupoooooo kusutwa sunnnnnaaaaaa
     
  13. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    labda dollar 400 huyo akaongeza sifuri.
     
  14. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha uongo kijana, $40000 sawasawa na tshs million 70 za kitanzania.. Labda shopping ya $400
     
  15. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    ukizoea kutajwa katika media ikifika mda hutajwi unapanic na kujipa kashfa au jambo lolote!!!hizi ndo mbinu wema na washkaji zake wanazitumia na kwakuwa kuna blogs nyingi basi mengi mtasikia!nakubali wema dubai alienda na pesa ya kutosha lakini si ya kufanya shopping ya $40,000
     
  16. D

    DOMA JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hizo hela unanunua NBC na chenzi inabaki atatoa wapi?
     
  17. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    huo ni ulimbukeni hata shoping yake anaichakachukua HATARI!
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    angejenga kibanda chake akahama kwa wazazi wake angekua amefanya jambo la maana.....
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    $40,000 unajaza kontena la 20 ft..wabongo kwa uwongo bana
     
  20. M

    Mama Ngina Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawana lolote hawa, kwa kuangalia tu utagundua ujumbe unaelekezwa kwa Diamond.

    Ni utoto tu wakikua wataacha !!
     
Loading...