Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Well done nnape!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by WILLY GAMBA, Feb 18, 2012.

  1. WILLY GAMBA

    WILLY GAMBA JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa mara ya kwanza nimeanza kukuelewa kdg,...hayo ma equation uliyo watupia si ya kitoto ( kuwatosa NEC ),mpaka wakifanikiwa kuyafungua ma braket itakuwa tuuleiit na uchaguzi wenu umeshapita.
    Wasi wasi wangu angalia sasa wanaweza kutumia lile zao kuu la Satta (King Cobra) kukupa break maana umeongea sana!
     
  2. p

    politiki JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tatizo la Nape ni kutoka shule na kukimbilia moja kwa moja kwenye siasa kuna mambo kibao ambayo ukiwa umetumia muda
    kwenye sekta binafsi angalau kwa miaka kumi unakuwa umejifunza mojawapo ni kutokufanya mambo kwa kukurupuka kama kuanza kutoa notisi za siku tisini wakati ukiwa huna uwezo wa kutekeleza. binafsi naamini kuwa huwezi kuwa mwanasiasa mzuri kama you have never run anything successful in your life.
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nape hata mimi kuna wakati nampongeza kwani kama ni vitani adui anafanikiwa kwa sababu huwezi kwenda vitani na vuvuzela.

    Nape amejifunza siasa za chama kimoja za kina tambalizeni.

    Hizi ni siasa za vyama vingi,watu wamefunguka macho ukitaka kuwaambia hii ni rangi nyekundu hakikisha ni nyekundu kweli,tofauti na hivyo inakula kwako.sasa hivi ni siasa za ki dot com.
     
  4. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    utapambanaje na mafisadi wakati mwenyewe aliyekuchagua ni fisadi.Litakuwa ajabu la dunia mbwa kumng'ata boss wake.Nape acha huo utapeli wa kisiasa.
     
  5. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,150
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    kwa ufupi Nape anapaswa kutambua kuwa ni vizuri kumfahamu mpiga ngoma kabla kuanza kuicheza......

    but the reforms are not really bad!
     
Loading...