Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Well done Captain Lowassa and your Cabin Crew

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Spear, Dec 1, 2011.

  1. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Namnukuu maneno ya waziri Mkuu ndani ya bunge alipo waeleza wabunge kuwa watu wanaosadikiwa kuwa ni mafisadi wana uwezo wa kulitikisa Taifa ,hilo limesibitika katika kikao kilichomalizika juzi nimekuwa nikiami kwa muda mrefu kuwa Captai lowassa he is a man real man,inafika hata mmoja ambae aliwahi kuwa head of state anaogopa kuhudhuria vikao anapokuwapo captan lowassa ,kwa kusibitisha hili hata hichi kikao kilicho malizika alishindwa kutia mguu pale NEC.
     
Loading...