Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Weledi wa makamba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kichenchele, Sep 1, 2010.

  1. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wana ndugu hebu wekeni mezani elimu ya makamba maana napata taabu kwelikweli kutambua makamba kasomea nini au ana elimu kiwango gani?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Sep 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,117
    Trophy Points: 280
    Mimi naona Makamba yuko effective sana kwenye nafasi aliyonayo na ndio maana haachi kuwa gumzo vinywani mwa wapinzani wake.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sure...Kama akina Masanja wa Zecomedy!
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Sep 1, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Makamba anaelimu ya darasa la saba, nasikia aliwahi kuwa mwalimu , kisha mwanajeshi. zaidi ya yooote ndio mwanaCCM mwenye akili zaidi , ikihisiwa IQ ni kubwa kuliko woooote na anaaminika zaidi, na anakarama ya uongozi kuliko ccm wooote na ndio maana kwa kutumia uwezo wake wakufikiri alishawishi kuajiriwa kwa Tabwe Hiza , Chiligati kama wasaidizi wa mwenyekiti wa ccm Taifa, ni yeye alieshauri fomu yakutafuta wadhamini Ya JK itembezwe na Ridhwani.kile kichwa adimu ccm.
     
  5. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Dude....!! get a life, will you?, the guy's almost 100 years...lol
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Sep 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,117
    Trophy Points: 280
    Subiri uone efficacy yake 31-10-10
     
  7. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    duh makamba mzee wa kuchakachua nasikia alisoma tanga tech shule ya kwanza ya tanzania
     
  8. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ili iweje?
     
  9. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    :becky::becky::becky::becky:
     
  10. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Jamani mbavu zangu mie lol!:becky::becky::becky::becky::becky:
     
  11. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    January mwanawe wa kumzaa anapata tabu na Babae anajua kuwa ni mbwatukaji sembuse ww ndugu yangu wa mbali na ukoo wao tabu lazima uipate
     
  12. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #12
    Sep 2, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Makamba kielelezo cha akili za wanaCCM walio wengi.
     
  13. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .
    Nnani kakuambia mgosi anasoma?
     
  14. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    bwaaa haaaaa ,kwakwaaaaa kwawawaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  15. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,436
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    BornTown:"January mwanawe wa kumzaa anapata tabu na Babae anajua kuwa ni mbwatukaji sembuse ww ndugu yangu wa mbali na ukoo wao tabu lazima uipate"

    ktk moja ya posts za leo .. au jana imeelezwa kuwa January ni mwanae wa kufikia kwa mke mhaya na wala sio mwanae wa kumzaa... aliyetoa hoja hiyo anaweza akathibitisha hilo.
     
  16. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    siyo msaada wa mleta thread
     
  17. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    safi
     
  18. M

    Mutu JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ovyoooooo
     
  19. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mm nnashawishika kuamini kuwa makamba ni tishio la CHADEMA na hawapi raha hata kidogo maana inaonekana hata wakilala wanamuwaza makamba wakinywa pia.


    sasa msijidai ooh mropokwaji semeni kiboko yetu, pasua kichwa ngoma nzito na mengine
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Wagosi hao wazee wa kuchonga ila shule ni taabu
     
Loading...