Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Welcome William John Malecela!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by n00b, Mar 15, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Naona kuna memba mpya mwenye majina ya W. J. Malecela. Natabiri atakuwa William John Malecela, kama ni yeye napenda kumkaribisha jamvini.

    Tunatarajia mengi toka kwako mkuu
     
  2. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #2
    Mar 15, 2009
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Kwa heshima na taadhima pamoja na unyenyekevu mkubwa, ninaomba kujiunga na forum hii na wananchi wote ndani ya huu uwanja. Mimi ni Mtanzania mwenzenu na ni mwananchi mzalendo pia, ninaomba kuja hapa tushirikiane kuliendeleza taifa letu kwa kutoa maoni na michango kwa ajili ya maendeleo ya taifa letu changa.

    - Jina langu ninaitwa William J. Malecela, anwani yangu pepe ni malecela(at)msn.com na namba yangu ya simu nyumbani ni 1-914-664-1518, na pia namba yangu ya mkononi ni 1-914-473-1033, ninamkaribisha mwananchi yoyote kuwasiliana na mimi wakati wowote ule.

    Kwa hayo machache, naomba nimalize kwa kusema haba na haba hujaza kibaba, maendeleo ya taifa huletwa na mawazo ya kimaendeleo ya wananchi wa taifa lile bila ya kujali ukubwa au udogo wao kitaifa na huanzia popote pale hata hapa kwenye hii forums.

    Ahsanteni sana ndugu zangu.

    Wenu

    William J. Malecela.
     
    Last edited by a moderator: Mar 16, 2009
  3. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2009
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,019
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    karibu sana Jamvini hapa na naamini unayo mengi ya kutushirikisha na kujifunza kutoka hapa jamvini.

    Karibu Malecela Junior
     
  4. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ok ok sawa tumekuelewa --
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndugu malechela na wengine --- unapotoa namba ya simu na email yako hadharani kama hivi ulivyofanya wewe ndugu malechela chochote kikitokea kutokana na wewe kutoa mawasiliano yako hadharani jf haitohusika mawasiliano hayo --- members tuwe makini sana na contacts zetu kwa faida zetu na jukwaa zima na jf

    usiku mwem a
     
  6. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2009
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,019
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Yoyo,

    Hizo font size na viashirio vingine vinaonyesha huyu sio mgeni hapa jamvini
    karibu tena
     
  7. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Yule keshatuaga na kwamba sasa anaiendea hatua nyingine. Yaweza kuwa ndio mwanzo, si unajua tena?
    Karibu Malecela
     
  8. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Ukiondoa jazba, haba na haba ndio itajaza kibaba!
     
  9. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2009
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ni kampeni au?
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Jazba nafikiri keshaziondoa wakuu.....na ile ya kutaja taja majina na kujifanya kujua member itakwisha......otherwise tupo pamoja 2010.....msituletee tshit za jinja nataka tetron bana....
     
  11. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    was thinking about the same thing! karibu and all the best in your journey ahead!!
     
  12. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2009
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Vipi wewe ni mmoja miongoni mwa Royal famili ya Mzee J Malecela ( CCM )? umarufu mzee tinga tinga
     
  13. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Bwana Malecela,

    Uliyoyasema yote kimsingi ndiyo msingi wa JamiiForums.Tunaamini katika uwazi. Sielewi kwa nini unatoa personal information. Kama mwanachama mpya, hujatueleza kwa nini sisi wanachama wa siku nyingi tukutafute wewe. Kwa nini wewe unataka majadiliano zaidi katika personal contacts? Kuna ajenda gani ambayo haiwezi kuongelewa hapa kwenye forums hata ihitaji personal contacts?

    Je kuna kitu maalum unataka kujadili? Au kuna mpango unatayarisha? Ingekuwa vizuri ukatupa sababu ya kueleweka inayosababisha utake personal contact.

    Forums zetu zinatoa umuhimu mkubwa kwa anonimity, na kutokana na majadiliano yanavyokwenda watu wana haki ya kuwa concerned kuhusu usalama wao.Kwa nini watu wasiamini kwamba wewe ni agent wa CCM unayetaka kuchukua namba za simu na majina ya watu?
     
  14. p

    p53 JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    anatoa simu za marekani wakati mwenyewe yuko bongo,bwaa ha ha ha haaa
     
  15. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #15
    Mar 15, 2009
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    - Hapa nipo pamoja na Mwenyekiti wa CCM na rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa J. K. Kikwete.
     
  16. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2009
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu Kiranga
    Heshima mbele, hapa JF tunaamini watu kuwa na mawazo huru ili mradi hawavunji taratibu zilizowekwa hapa jamvini. Wapo wanachama kadhaa ambao wanatumia majina yao halisi na wala sina haja ya kuwataja. tafadhali tujifunze kuheshimu utashi na hiyari za wanachama wenzetu.

    Itavutia zaidi huko mbele ya safari kama kila mmoja wetu atakuwa muwazi kama alivyo mwanachama mpya William J. Malecela na wale wengine ambao wanatumia majina yao halisi kwani wanaonesha kuwa wao si waoga. ninamsifu William kwa kwenda mbali zaidi kwa kuweka na kontakti zake zote na picha juu kuondoa shaka zaidi kwamba yupo tayari sasa kufikiwa na mtu yeyote. Ikiwa unaona unahitaji kujificha tafuta kadi umpigie au nenda Penny Talk or CallTanzania.com.

    Hongera na karibu mwanachama mpya Bw. William J Malecela.
     
  17. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0


    Hii ina maslahi gani kwa taifa mkuu.
     
  18. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #18
    Mar 15, 2009
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    - Hapa nikiwa na Mwenyekiti wa Chadema, Mheshimiwa Freeman Mbowe.
     
  19. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Pundamilia,

    Sijakataa uwazi (nimeusisitiza, rejea bandiko langu hapo juu) wala kutoheshimu matakwa ya mwanachama.

    Nilitaka kujua zaidi ni kipi kinachosukumia personal contact ambacho forum hii haiwezi kukifanya? Nikatoa dukuduku kuhusu usalama.

    Maswala yangu hayajajibiwa na wewe wala bwana Malecela mwenyewe.Maswali haya hayana lengo la kumvunjia mtu heshima, ila kama mtu ana heshima zake anaweza kuyajibu na kuhakikishia watu kwamba anazo heshima zake.Ni moja ya mambo tunayojivunia hapa JF, kwamba hakipiti kitu bila kuchambuliwa kwa kina.

    Ningefurahi kama ningepata majibu.
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Mar 15, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,193
    Trophy Points: 280
    Heheheheheeee...patamu hapa...heheheheheee....I got my popcorn ready....
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...