Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Welcome to the Grumeti Reserves...!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Jasusi, Oct 10, 2010.

  1. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145

    Attached Files:

  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Singita JK Lodge
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ndiyo hiyo mali ya mwekezaji Tudor huko Grumeti. Unakaribishwa
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Pana Uranium kibao kwenye hiyo plot
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hau machi ini madafu pa naiti?......givu mi ze toto pakeji inklusivu transipoti
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Luxury Suites - Double:
    US$1 045
    per person per night sharing

    Single rate: Only applies if 3 singles or more are booked. Tariff is sharing rate plus 25% per person.

    Luxury Villa Suite - Double:
    US$4 500
    per night for the suite
     
  7. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Cheki ile link pale chini ya picha. Itakupa kila kitu.
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    luv.....in shillings please...I am Tanzanian I don't have dollars.....also include transport from Yaeda and back
     
  9. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hao ndio waliompeleka mahakamani mtoto wa darasa la 7 kwa sababu ya ng'ombe kuingia kwenye plot? Na akafungwa!
     
  10. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Yep!
     
  11. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Bibi Kisura,
    Acha uvivu. dola moja ni shilingi elfu moja mia tano. Chukua kalkuleta hapo mezani upige hesabu.
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    ngoja nikwambie.....kwa nini mimi mtanzania nilipe sawa na mzungu wakati hii kitu ipo nchini kwangu.....ni tabia mbaya kwa serikali kuwaachia hawa wawekezaji kutunyanyasa ndani ya nchi yetu...ingetakiwa moja ya sharti la uwekezaji liwe kuwa na bei ya mzalendo ( naruhusu kusahihishwa)..nimewahi kufika hapo but hata huduma ya mswahili na mzungu ni tofauti kabisa pamoja na yule shoga yake Bilila...huyu yeye rate zake ni kwa euros....ni aibu sana kwa taifa lenye vivutio kama hivi lakini wananchi wake hatuvifaidi
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Oct 10, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Samahani wakuu Me mgeni hapa, hii iko pande zipi za TZ????
     
  14. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Now you are talking. Kwa nini hukusema hivyo mapema? Hii lodge si kwa ajili yako na mimi. Ni kwa ajili ya akina Cindy Crawford, Jennifer Lopez, Angelina Jolie, na wale walio nazo kutoka Hollywood. Wewe ukienda pale wanaweza kukufanzia kama walivyomfanzia yule kijana wetu mchunga ng'ombe. Mtanzania pekee anayevinjari huko mara kwa mara ni JK
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Ipo nje ya Serengeti kama sikosei ipo ndani ya kijiji cha Nata
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    haya bana sisi tutaishia huko kwa kina Elizas...maana pale kuna kufanya game na farasi....do you know how to ride a horse?
     
  17. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Preta, just go and work so u can be able to be served like foreigners in your own country. You should not aspire for huruma to expensive things. Do you really know what caucasians claim for when it comes to paying for our local sevices?!: "Locals are supposed to pay for more (pay relatively high) to raise their own economy".
     
  18. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    What???

    Mshahara wa mwaka mzima unaisha siku moja?????
     
  19. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Sasa umeweka Tangazo hapa, hao unaowateja wanaingia humu? Hao majambazi tu, hebu weka na kodi wanazoilipa serikali yetu, na faida wanazopata wananchi wa jirani! Ni wezi, na rais wenu anawaintatein!!!
     
  20. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hakuna prices za off peak huko?

    utalii wa ndani utashamiri ikiwa kutakuwa na bei maalum kwa ajili ya wakati wa off peak manake competition na mzungu hatujaiweza bado.
     
Loading...