Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

welcome to my new website

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by luckyman, Aug 1, 2012.

  1. luckyman

    luckyman Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    luckyman4u.wix.com/hackit
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,938
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    nenda jukwaa la matangazo
     
  3. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    heeeeeee ni nini hii
     
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tumeiona so tufanyeje sasa
     
  5. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ungeanza kwanza na english coarse kabla ya kudesign hiyo site yaki mkuu..english uliyotumia tu inakatisha tamaa!!
     
  6. danali

    danali JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 594
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    dah! Wana jf ni wakili sana kiac kwmba mpaka kupost kitu lazma ujisute kwanza
     
  7. chrisman49

    chrisman49 JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
  8. chrisman49

    chrisman49 JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hyo web hat cjaelew
     
  9. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwahyo hyo web inahusiana nin na mgomo wa waalimu...
     
  10. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    wale wale
     
  11. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    umeona ehh
     
  12. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #12
    Aug 2, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,938
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    ila ngoja nifikiri baada yake

    Wix wanatengeneza flash websites ambazo ni website za kizazi kipya good looking yani inavutia macho.

    Sasa yeye kachagua template akapenda website yake inavoonekana nzuri kuliko za wengine (non flash) then ndo amekuja kuonesha japo hana content
     
  13. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    kuna wakati ifike watanzania lazima tukubali kukosolewa ili tuendelee...siwezi nikampa sifa kwa kitu ambacho hakiko sawa..tena ni bora angeanza kwa kuomba mawazo kwamba tunaionaje site yake..lakini yeye amekuja moja kwa moja kwa kutukaribisha kana kwamba ameshamaliza kila kitu na site iko tayari kutumika!! mbona kuna wengi tu wanakuja humu wanaomba ushauri juu ya designing ya site zao kwanza na wanakosolewa inapobidi na kuelekezwa nini cha kuongeza/punguza?? na hata wanaostahili hongera ni wengi tu wamekuwa wakipewa hongera zao...sasa wewe ulitaka kumpa hongera kwa hili?? ni kuvishana ujinga huku..kama amekosea hapa mtu ni lazima upewe za uso ili ukae chini ufikirie upya na kurekebisha panapobidi ukishindwa kabisa JF ipo kwa ajili yako!! njoo omba msaada kwanza sio kuja na kuanza kutangaza kitu chenye makosa!! Site yenyewe umeitembelea kwanza? umeona lugha aliyotumia? mimi sio mtaalam sana wa kudesing sites lakini kwa chache nilizowahi ku design JF ndo ilikuwa na mchango mkubwa sana mpaka hapo nilipofikia.. Ingekuwa ni makosa ya designing hapo sawa lakini na lugha pia??! NO WAY...
     
  14. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    umeona sasa...sasa kama hamna contents then what to be seen?? kama ni designing ni kazi ya Wix..sasa watu walitaka tumpe hongera kwa ku select designing au? ukisema watu wanaona unamkandia kumbe si kweli..lets be honest to each other if we need to make a better IT world in TZ..
     
Loading...