Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Welcome to ajira.org

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Firefox, Jun 25, 2012.

  1. Firefox

    Firefox Senior Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Habari za kazi wakuu, nimefungua site hii kwa ajiri ya kuwa inspire watu wanaotafuta kazi kwa namna mbali mbali, ikiwemo tips za interview, jinsi ya kuandika CV nzuri, motivational letter etc.

    Pia natarajia kuwa na sehem ya kutoa taarifa mbali mbali kwa wafanyakazi zikiwemo haki mbali mbali za wafanyakazi kwa waajiri na hatua ya kuchukua unapofukuzwa kazi, mikataba ya ajira etc.

    Kwa kifupi ni inspirational blog lakini pia ina links mbali mbali kwa blogs na site zinazotangaza nafasi za kazi Tanzania.

    I will appreciate your comments in this, na chochote cha kushauri either kuongeza au kupunguza.

    Stay blessed guys.

    Site: www.ajira.org

    UPDATES:

    Our site is now FORUM,
    Please visit, register and CONTRIBUTE!!

    Natanguliza Shukrani.

    http://www.ajira.org
     
  2. S

    Stv Mkn JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mwanzo mzuri.
     
  3. Firefox

    Firefox Senior Member

    #3
    Nov 6, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Tumeibadili blog hii kuwa forum, karibuni sana na mtupatie mawazo yenu.
     
Loading...