Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Welcome back solo thang........

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Jestina, Nov 14, 2011.

  1. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145


    yes he is back in tha game.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    With THIS!! I would have to agree he is BACK! Hopefully for good....
    Nice background sound, and an OK Video... Nimependa the Bridge part of the song.
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hehehe nimependa kila kitu kasoro kitambi.afanye mazoezi abaki na six pack lol sijui kavaa msinglend wa nini na yeye ana kitambi lol
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    Solo thang si wa leo... kisha kua mtu mzima yule as much as katoa Music ipo cool, ikishaingia border line staying in shape is the most complicated things most fight with... ni kazi saana, atleast he has the moves....lol... hata kama za changa la macho.
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    I saw something repping NY, Philly and the UK.

    In the Queen's accent.

    "One would be hard pressed to find out this man is from Tan-zania".
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Ni kweli.

    Ukishaamua kuwa mwanamuziki, kwa kiasi fulani unauza image.

    Apate washauri wazuri, wanaovaa vifulana ni wenye misuli ya kuvutia wachumba.

    Wenye vitambi wajue hilo na kuliheshimu.

    Kwa wote watakaosema hayo ni superficiality, Solo anavutia zaidi akiflow Kiswahili kuliko Kiingereza. Kiingereza he is just another rapper. Kiswahili he is Solo Thang, the maestro lyricist.
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,038
    Likes Received: 15,951
    Trophy Points: 280
    I guess hilo halijamzuia huyu kupata mafanikio

    View attachment 41260
     
  8. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nah!! ..... did he crossed over from bongoflava?.... With that mellow east cost beat, the new england accent is primary.
    He need to rap in swahili, and the track lacks 808.
     
  9. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ...labda kwa wa miaka 12------17---20-----st...academia school, mie sijamuelewa kabisa, kwanini asiimbe kiswahili??? au ndiyo kuinternationalise?
     
  10. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mbona iko poa tu?
     
  11. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ndio nini? lol
     
  12. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,895
    Trophy Points: 280
    Mkuu umesema vyema sana,kuna vitu Solo anavyo hasa anapo rap kigumu na kwa lyrics mfano wa Vina utata huwezi kupata kwa yeyote! Solo kiboko bana!
     
  13. Xkalinga

    Xkalinga Senior Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu bwana namkubali sana kwa nyimbo zake na mashairi yenye ghani ya hali ya juu.ana mtazamo na fikra za kimaono!!!Kifupi ameenea ktk bongo hip hop.Hili songi ni kali kila kitu,beat,chorus,bridge nk.Video ni superb.Tuko pamoja
     
  14. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hakuna kitu hapo,aendelee kubeba mabox ulaya game ishamshinda.Hii nyimbo kwa haraka utaona kuwa ni nzuzi ila hakuna inachowakilisha.
    Nadhani anawaimbia washkaji zake ama anataka kuwaonyesha wachache kuwa siku hizi anajua kingereza zaidi kwa sababu yupo ng'ambo.Kubwa linalowasumbua wasanii wa kitanzania ni kutojua maana ya sanaa.Sanaa haitenganishwi na utaaduni ,sasa utamaduni wa kitanzania na kingereza cha kuunganisha kutoka kwenye nyimbo za wasanii wa kimarekani wapi na wapi.!
    Wasanii wa Afrika kusini zaidi 80% ya nyimbo zao wanaimba kizulu na wamefanikiwa kwenye majukwaa ya kimataifa japokuwa kingereza ni sehemu ya lugha yao ya taifa kwa kiwango kikubwa .Ila utamaduni wao na kingereza mbali kabisa.Ukienda Congo nao vivyo hivyo wanaimba kilengala zaidi ya kifaransa,hata kama wakiishi ufaransa bado utawasikia wakiimba kilengala.
    Sasa hawa wakwetu bongo sio Solo peke yake wapo kibao wakienda ulaya miaka 3 ama 4 wanajifanya wao wamesahau utamaduni wao na kuiga /kuwakilisha utamaduni wa kimagharibi.
    XP wa Arusha wamefanya matamasha makubwa tu huko Europe wakiwasilisha Hip Hop kwa lugha ya Kiswahili na wakati mwingine wakichanganya na vionjo vya kimasai na wamekubalika sana.Gson alionekana dunia nzima akishirikiana na magwiji wa Hip Hop duniani kama KRS 1 kwenye tunzo za BET 2009 wakifanya freestyle jamaa akachana kibongo (Kiswahili )mwanzo mwisho clip kwa muda mfupi ilitazamwa na watu zaidi ya 400,000 duniani kote kupitia utube ,watu wakimpa big up jamaa.
    Amkeni wasanii wa kibongo
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    Ashadii nakukubali kwa kujitahidi kutuelewesha.
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    Mimi naona ni kama jioni now kwa solo....
     
Loading...