Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wekeza wilaya mpya ya kilindi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MAKOLA, Aug 24, 2010.

  1. M

    MAKOLA Member

    #1
    Aug 24, 2010
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    E bwana nimefika kilindi wilaya mpya mkoa wa tanga, wilaya hii inaendelea kwa kasi ya ajabu nawashauri wajasiliamali wafike kuangalia opportunities, ardhi yao ni bomba mbaya wanalima na hawatumoii mbolea na wanavuna ile mbaya
    viwanja vinapimwa bei yao inaanzia laki sita hadi milioni, wanatoa hati miliki bilalongolongo. Unaweza kutoka kimaisha kupitia hii wilaya,

    wilaya haina guest ya ukweli
    haina petrol station ya ukweli
    haina duka lolote la hardware
    hakuna duka lolote la ukweli ambalo linauza vitu vya ujumla
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Mwanzo mgumu!
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tanga, waja leo warudi leo !
     
  4. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    Asante sn mkuu, tutafika siku si nyingi kungalia mazingira ya uwekezaji.
     
  5. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Potentials ziko kwenye nini hasa? Kilimo au hata biashara? Vipi miundombinu? Wingi wa watu including wageni? Need to visit you one of these days.
     
  6. D

    Dick JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wajasiliamali tuchangamkie fursa hizi.
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nini hali ya miundombinu na huduma nyinginezo huko? kuanzia barabara, maji, umeme, mitandao ya simu, internet n.k n.k
     
  8. M

    MAKOLA Member

    #8
    Aug 25, 2010
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    miundombinu ipo bomba watu wangu, maji yapo, umeme upo, biashara zinaenda, benki ipo japo ni NMB peke yake. hali ya hewa safi, wakazi ni wafugaji na wakulima.ukitaka kujua ukweli tuma email kwanzamen@yahoo.com
     
  9. M

    MAKOLA Member

    #9
    Aug 25, 2010
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    mashamba ekari moja laki 3 then kama kawa hawatumii mbolea, wanalima tumbaku kwa wingi, na ina fanya vizuri sokoni.
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kilindi iko mkoa gani?
     
  11. R

    Realtor Senior Member

    #11
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 28, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hii safi...... na vipi kuhusu mashamba makubwa kama heka mia na kuendelea yanapatikana? Na bei zake zimekaa vipi?
     
  12. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu laki 3 kwa eka kwa Tanzania ya sasa ni ghali sana kwa mkulima. Sio ghali kwa wawekezaji wengine kama petrol station, guest house etc.
     
  13. K

    Kasungura Member

    #13
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 12, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Big thx Makola.
    Nakubaliana nawe sana Wilaya ya Kilindi ni pakuwekeza. Najua Kuna maeneo yana machibo ya dhahabu.
    Hivyo baada ya muda mfupi mji utakuwa na pilika sana za kibiashara.
    Kuna jamaa aliniambia Kuwa niwahi huko, nikaangalie cha kufanya kama ni kilimo au biashara.
     
  14. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    tupe contact details please MAKOLA
     
  15. M

    MAKOLA Member

    #15
    Sep 6, 2010
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    e bwana shwari nitafute kwa email yangu. kwanzamen@yahoo.com wilaya hii bomba viwanja vipo vinauzwa na halmashauri ekari moja iliyopimwa laki 6-9.jamaa wa ardhi niliwauliza wakanambia hivyo. kuna dogo mmoja yupo ardhi nitamcheki pale wilayani then nikimhoji nitaweka javini mazungumzo
     
  16. M

    Mchapakazi Member

    #16
    Sep 18, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umeenda Kilindi masika ukaona segere lake?
    Utarudi Dar es Salaam kwa miguu, aikudanganye mtu.
    Laki tatu heka bei za mjini hizo mnaoibiana elfu 15 unapata heka ya shamba zuri.
     
  17. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    shamba heka laki3 ni wizi,makola,unafikiria kama mtu wa dar,ardhi dar in gharama kwa kuwa wahitaji ni wengi na pia sio kwa ajili ya kilimo,ardhi ya kilimo bei bado iko chini,takwimu zinaonyesha kuwa kilimo ni 35% ya matumizi ya ardhi tz,iliyobaki bado hijatumika kwa kilimo.UPO DUNIA IPI?
     
Loading...