Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wekeza katika utalii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rweye, Jan 20, 2012.

  1. R

    Rweye JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,279
    Trophy Points: 280
    Wanajamvi poleni kwa majukumu ya wiki nzima mpaka leo tunaianza wkend,naamini kwa wengine wkend huwa ndefu sana na wakati mwingine pia ikionekana ni fupi kupita maelezo kwa baadhi yetu..yote kwa yote tutakiane mapumziko mema

    Sasa ndugu zangu leo nimeona niweke wazo hapa ambalo linatokana na swali nililowahi kuulizwa juu ya nafasi za kuwekeza kiutalii mkoani Kagera

    Ni hivi,kama utaweza kawekeze katika kufungua duka kubwa la kisasa ufanye Kagera Cultural Heritage Gallery/Shop,watafute wachoraji&wachongaji wa Mwenge wakusaidie ama kuchora/kuchonga kwa ustadi vitu k.v,documentary na taharifa mbalimbali on Kagera war,MV Bkb&all abt it,Kardinali Rugambwa&all abt him,ukimaliza upande huu hamia

    Weka dukani (ntatumia cultural names),esisha,obuhunge,ebibo,emwani zokulya,ebyanzi byokukamilamu ebyemiti,embugu,amachumu gempelege,ebishusi,ebilele n.k

    Kuachia vitu kama hotel,bar,guests maeneo kama kisiwa cha musila nafikiri unaweza ukafanya pia hii na ukatoka,pia internet cafes bado ni hadimu,nimebahatika pia kuupata mpango wa mkoa wa economic vision kwanzia mwaka huu kweli umesimama,wenye pesa kazi kwenu na mafanikio mema.

    Aliye na buku anitoe nikanunue kabia wakuu,tusaidiane jamani.
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Dah?
    Una wazo zuri, ila mpangilio wako haueleweki kabisa...
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,279
    Trophy Points: 280
    ijapokuwa ulitakiwa unioneshe wapi sijaflow vizuri ili niparekebishe lakini mpangilio lisiwe tatizo sana cha msingi kama umepata hilo wazo walau just do it,leo ni wkend jamani nimepitia kwa suka kidogo hata macho hayaoni vizuri

    Kama uko poa nicheki kesho alafu tuone wapi turekebishe ili maisha yaende mkuu.
     
Loading...