Wekeza inalipa Movie Launch.

Discussion in 'Jukwaa La Biashara na Uchumi' started by DseTanzania, Oct 12, 2013.

  1. DseTanzania

    DseTanzania Verified User

    #1
    Oct 12, 2013
    Joined: Sep 20, 2013
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana tarehe 11 oct, Waziri wa Habari,vijana,Utamaduni na michezo Dr. Fenella Mukangara,alizindua ile filamu inaliyokuwa inasubiriwa kwa hamu, Yaani Wekeza inalipa,
    iliyoigizwa na wasanii wakali kutoka East Africa, yaani Kenya,Uganda,Rwanda, Burundi na Tanzania.

    Hii habari imechapishwa na magazeti mengi siku ya leo.
    unaweza kuona Trailer ya movie kwenye Youtube channel ya DSE
    Wekeza Inalipa Movie Trailer. - YouTube

    Matukio ya Picha kwenye Blog ya DSE
    Dar es Salaam Stock Exchange: WEKEZA INALIPA MOVIE LAUNCH.
    au kwenye ukurasa wa Facebook wa DSE
    https://www.facebook.com/media/set/?set=a.242715672548555.1073741837.229537280533061&type=1


    Vile vile baathi ya website ambazo zimeweka hii habari.
    http://www.dailynews.co.tz/index.ph...launch-of-a-documentary-on-the-stock-exchange

    http://www.habarileo.co.tz/index.ph...dk-mukangara-awataka-wasanii-kununua-hisa-dse

    Tanzanian film makers challenged to spend wisely | In2EastAfrica – East African news, Headlines, Business, Tourism, Sports, Health, Entertainment, Education

    MICHUZI BLOG: Uzinduzi wa filamu ya kuelimisha jamii kuhusu umuhimu wa ununuzi wa HISA

    THE GOVERNMENT OFFICIAL BLOG: Filamu iliyotengenezwa na Wasanii wa Nchi za Afrika Mashariki. kuhamasisha Jamii kununua Hisa Yazinduliwa jijini Dar.
     
  2. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2013
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,503
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Asante kwa taarifa, mimi ninapenda kuwekeza ila hapa nchini naona kama uwazi na uwajibikaji wa makampuni yanayouza hisa ni mdogo sana na vile wananchi wengi wananunua shares ambazo haziwawezeshi kuwa na maamuzi wala kuwa na taarifa muhimu za kampuni hizi mimi naona kununua hisa bado ni risk sana. Labda kupitia mwamko huu tutaelimishana zaidi. Asante
     
  3. m

    mtanzania07071989 JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2013
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Ulimwengu wa taarifa
     
  4. pinno

    pinno JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2013
    Joined: Jan 17, 2013
    Messages: 665
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni movement nzur kwa ajili ya kupromote soko la hisa DSE. Ila ningeambiw nitoe pendekezo la jina la movie ningeliita tu "HISA" lingekuwa na swags na pia lingekuwa linafikisha ujumbe,lakin hata hivyo cyo mbaya sana.:):)

    Mjitahid ili iweze kuoneshwa kwenye theatres ikibid.
     

Share This Page