Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wekeza dodoma leo kiwanja vitano vinauzwa karibia na uwanja wa ndege wakimataifa dodoma

Discussion in 'Matangazo madogo' started by EllyMsuya, May 29, 2012.

  1. E

    EllyMsuya Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiwanja kwa ajili ya kujenga hotel,shule au uwekezaji mwingine kiko karibu na Uwanja wa Ndege wa kimataifa unaotarajiwa kujengwa hapa Mjini Dodoma ukubwa Eka 16.4 Msalato Area kwa maelezo zaidi piga 0753577994,0713552829
     
Loading...