Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wekea maneno picha hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by masharubu, Sep 16, 2010.

  1. masharubu

    masharubu Senior Member

    #1
    Sep 16, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wajameni hembu wekeni maneno picha hii, kwa hawa bwana wakubwa mbele na hao wanaoshangaa nyuma yao kama vile wanasema.......

    [​IMG]
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Mramba: Huyu jamaa kanifikisha mahakamani wakati nayeye alikwepua! teh teh eh teh,


    Kikwete: Huyu mzee sijui nimchomoaje kwenye ile kesi, teh teh teh
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mramba: Kamanda, waambie jamaa watupilie mbali kile kikesi, napoteza muda bana!
    Kikwete:Ngoja uchaguzi uishe, nikiwaamrisha sasa hivi watanimwaga kwenye uchaguzi!...si unajua wabongo!!
     
  4. n

    nmaduhu Member

    #4
    Sep 16, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mramba: unanidhalilisha sana na ile kesi, mbona tupo wengi ukaamua kunitosa mimi tu??

    Jk: tulia mzee, ile kesi ni ya kuzugia tu ili watanzania waone nachapa kazi, baada ya uchaguzi nakutoa, nimekuchagua wewe kama
    kafara maana haukuwa mwanamtandao kipindi kile...
     
  5. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    [​IMG]


    [​IMG]
     
  6. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Peleka mahakani, huyu aliifisadi nchi kwenye Alex Stewart contract............ Kwenye kampeni, Mramba ni panga la zamani lisiloisha makali....... Mwaka huu kazi ipo. CCM ufisadi kwenda mbele hakuna maadili tena hapa.
     
  7. M

    Martinez JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    hiyo ni ze comedy ya CCM, na hao ni joti na wakuvanga, Mpoki ndio Jaji na masanja mwendesha mashtaka.
     
  8. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    you are right, na jaji mkuu ni seki
     
  9. Arsenal

    Arsenal Senior Member

    #9
    Sep 16, 2010
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 190
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mramba: Dah we kiboko kwa zengwe skufikiria kama wewe najua kiti nakipata!!!!
    JK:hee! mana nisingezuga kukupeleka mahakamani jamaa wangeongelea kesi yako kwenye kampeni ya jimbo lako na ungekosa, kwaio now hawawezi kuongea mana kesi iko mahakamani ila ukikipata tu kiti naongea nao wanafuta kesi kwa kukosa ushaidi uliokamilika, sawa?? mwambie Yona na Chenge ivo ivo....vijisenti tu wanavishikia baaaaangooo.......tehe tehe tehe
     
  10. b

    bwanashamba Senior Member

    #10
    Sep 16, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni ya lini iyo picha jamani'mi naijua si ya karibuni
     
  11. Salha

    Salha Senior Member

    #11
    Sep 17, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we bwanashamba nenda shambani kalime maana hujui hata kinachoendela huku
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Salha ushakuwa mkorofi hata huku kwenye uchaguzi?!! nimekuzoea kule kwenye mambo yetu yaleee!! UBWECHE!
     
  13. a

    allydou JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    Mbona sioni picha yoyote wajameni, nyie mnaionea wapi
     
  14. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    JK: hatujaonana toka ulivyoenda kwa pilato. Kafriji bado kapo ati

    Mramba: mkuu usipime, kule noma, anyway, kwa hii promo ya leo nashukuru nyota itang'ara
     
Loading...