Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Weka ujumbe katika picha hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, May 26, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wanawake ni nguzo ya maendeleo si tu majumbani bali hata kitaifa kwa ujumla
     
  3. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wanawake zetu wanahangaika lakini hawapati sapoti toka kwenye government. hata hivyo Mungu anawasaidia kusurvive. si unaona hapo wanalima uyoga..
     
  4. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mkuu iyo signature imenifanya na mimi niweke. hakika Mungu anastahili kuwabudiwa.

    kwahabari ya picha hiii, selikali imewasahau wananchi wake pamoja na kwamba watu wanahangaika kutafuta maisha, lakini kutoka ni ngumu because the government haina policy ya kusapoti wananchi wake.
     
  5. doup

    doup JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kilimo kwanza in action
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Matunda ya kazi ya marehemu Rashid Mfaume Kawawa, kuwafunza wanawake kilimo cha Uyoga!!
     
  7. G

    Godwine JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wakiwezeshwa wanaweza
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Mama zetu walowengi ni wajasiliamali!
     
  9. mpuuzi

    mpuuzi Member

    #9
    May 29, 2010
    Joined: May 29, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanawake ni mahodari wa kupoteza muda
     
  10. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Huyo sister anajiuliza kimoyomoyo! "Duh! Sijui haya makaroni wametengeneza na nini hawa wajasiriamali nisije kwenda kula na kuharisha"
     
Loading...