Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Weka order ya laptop, blackberry, samsung galaxy s1,s2 au s3, ipad

Discussion in 'Matangazo madogo' started by baraka607, Aug 30, 2012.

  1. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Habar wakubwa, kama nilivoelezea hapo juu me naondoka kesho kwenda south kwahiyo mwenye kuweka order ya vitu hivyo plus flat screens za ukweli please tuwasiliane kwa mail baraka607@gmail.com hii ni biashara nafanya kila siku na kuna watu kibao humu ndan wananifahamu pia unaweza fuatilia post zangu si mtu wa longolongo.
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kamanda umenigusa wakati ambao cko vema kbs!

    Ila ntaisave hii na bila shaka ntakuseach muda wowote ule ntakapokuwa OK!
     
  3. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    suala la price limekaa vipi na je itachukua muda gani mzigo kuingia?
     
  4. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu Baraka mie ntakucheki kwa mail yako hyo mwanangu ili uniambie bei ya huyo mzigo ntakaokujulisha mkuu
     
  5. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    poa mkubwa wangu karibu sana. ntakua nasubiri mail yako ukiwa poa
     
  6. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    poa poa Laurence karibu sana mkbwa wangu wa kazi.Tuwasiliane tu hakuna kitakachoharibika
     
  7. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Price itategemea na mzigo ila bei zangu huwa za kawaida sana kwa hali yetu ya kitanzania. Me huwa naondoka sikai zaidi ya week narudi mkubwa.
     
  8. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    kaka macbook hata used inapatikana kwa sh ngapi?
     
  9. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Bado tunasubiri order ya Maberere ya kutoka China,alisema baada ya wiki mzigo utakuwa tayari,sijui wiki bado ngoja tuvute subira
     
  10. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Lini utakua tayari?
    Tar zenyewe si ndio hizi?au tayari zigo limeisha?
     
  11. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nimekusoma mkuu
     
  12. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Maberere ameniletea sms kuwa mzigo wa kwanza tayari ameutoa customs leo hii! Tusubiri mkao wa kula!
     
  13. Kibela

    Kibela Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ipad2(wi-fi+3G 32GB)zinaenda kwa ngapi?
     
  14. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jibu email kaka, siku nzima ishapita hujajib
     
  15. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo inaenda laki saba na nusu mkubwa.
     
  16. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Samahan mkubwa nilikua safarini mkubwa ndo nimefika jion hii. Ila nimeshakwisha zijibu zoote
     
  17. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa macbook pro 13 inch(2010) inaanzia laki nane jamaa angu.
     
  18. Kibela

    Kibela Member

    #18
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina 650 kama freshi ukija ni PM
     
  19. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hakiharibi kitu bro ntakuja na mzigo afu utausikilizia mwnyw. Tutafanya biashara tu' fanya uniPM namba yako mkali wangu
     
  20. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mkuu (SAMSUNG GALAXY TAB 7.7 P6800 WiFi + 3G 32GB Internal Memory) ntaipata kwa shilingi ngapi naihitaji haraka,,nimekutumia na email...
     
Loading...