Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Weka Maneno picha hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by Megawatt B, Sep 19, 2011.

  1. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi naanza:
    Mama: Wewe tangu mzee afariki hujakanyaga hapa kwanini? hukumbuki mzee alikulea pale magogoni. Ndo maana mambo ako hayendi vizuri

    Pinda: Ndo maana nimekuja, nilisikia mwanao Madaraka alivyonisema madiwani wa Sumbawanga walikuja hapa, nisamehe!

    [​IMG]
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kwa nini umevaa suti ya blanketi?
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mbona kama kuna issue fulani PM anasisitiza kwa mjane?
     
  4. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    JK ni gamba llisilovulika...........
     
  5. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,748
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    MaMA:Nasikia na wewe umeanza kuwaponda CDM wakati walikuachia jimbo pale Kwako, na walikuonyesha Heshima

    PINDA: mama mie nawazuga hawa Chama cha Majambazi najua hatima ya Tz Bora iko mikononi mwao, si uanjua hata mmeo alisha tabiri meme kuhusu mwasisi wa chama hiki mzee MTEI
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,980
    Trophy Points: 280
    hapo mama anasema hvi kwanii unashindwa kumshauri yule Nunda awe serious pale magogoni

    Pinda- aaah mama hupendi kibarua changu
     
  7. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,411
    Likes Received: 916
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe kwa nini unapenda kulialia kama wanawake?
     
  8. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    :) heheheeee. ^ Hii ya ukweli.
     
  9. bi mkora

    bi mkora JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mama: Nashukuru mungu mwanangu makongoro amepunguza gongo.
    Pinda: Kweli ni jambo la kumshukuru mungu.
     
  10. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    ^ Bi Mkora... LMFAO :)
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Nchi imeharibika yule mwenzio wa bagamoyo mbona anasafiri sana?
     
  12. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mama:Hivi huko Ikulu mnafanya nini?Wewe umekulia Ikulu na ulikuwa katibu wa Mwl kwa muda mrefu sasa unashindwa nini mkushauri huyo ******?
    Pinda:aaahh Mama!Si unajua tena kibarua kukikosa rahisi kukipata tena kazi kwelikweli.Nalinda uPM si unajua mama ilivyo mzuriii eeehhh.
     
  13. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,595
    Likes Received: 9,153
    Trophy Points: 280
    Mwanangu hivi yule mwarabu wewe hajakununulia suti kama mwenzio? maana naona wewe na hizi kaunda tu. Tena kama hii nakumbuka nilikuona nayo 1985 wakati tunaondoka kurudi kijijini.
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mama: mbona hii suti inafanana na zile za jk kumbe na weye ulipewa?...
     
  15. D

    Dr Kingu Senior Member

    #15
    Sep 19, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona mliahidi huduma za afya kwa wazee, wajawazito na watoto chini ya miaka mitano bure halafu hamtekelezi? Na chakula kwa vikongwe kama mimi inakuwaje mnataka tufe kwa njaa?
     
  16. g

    geophysics JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mnakoelekea sio kuzuri kijana....mume wangu hakuacha madudu kama haya mnayofanya....dhambi ikiwaangukia nanyie mmekwisha
     
  17. H1N1

    H1N1 JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 3,374
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    CCM ilipofikia imeoza sana,inanuka hakuna manukato ya kuweza kuondoa halufu chafu ya uozo wa CCM,naamini unaweza kwa nafasi yako kusaidia wokovu wa taifa hili, angalia namna utavyoweza andaa namna ya kuruhusu CHADEMA wachukue nchi kwa HAKI na AMANI kwa faida yetu na vizazi vijavyo.
     
  18. H1N1

    H1N1 JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 3,374
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    It Seems PM is listening attentivelly,but i am not sure if PM Hears. Bcoz listening and hearing are two different things.
     
  19. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu Kigeugeu vipi nasikia amekwenda Marekani,mwambie huko wamejiandaa kuandamana kumpinga arudi nyumbani haraka,halafu mkumbushe kuwa Mwl.alikuwa anatumia vitabu vya dini mambo yakiwa magumu sasa yeye mbona anatumia nguvu za giza ama unamfundisha mambo ya Sumbawanga?
     
  20. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Mama: duh! Mwanangu, sasa hivi umekuwa handsome saaaaaana. Kuna nini? Au umeanza ukarolaiti?

    Mp: ahh mamaaa! Mi HB kuliko hata mkwe.re, si unajua ukoo wetu wa ukweli?
     
Loading...