Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Weka maneno kwenye picha hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by Sniper, Dec 6, 2011.

  1. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Weka maneno kwenye picha hii
    nepinamnyika.jpg
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Duh, Nepi ana bonge la mipaja, imenona, yani ungeziba kuanzia kiunoni kuelekea juu, comment zingekuwa tofauti sana....#justsaying
     
  3. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Nape anasema: Halafu we dogo uache habari zako za kunizibia ninapotaka kujiunga CDM,....mnyika nae, ....kama sio gamba we njoo tuuu!
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Nape:...aisee mnatupeleka peleka.

    JJ:...acheni uoga, mnakuwa kama hamjui siasa bwana!

    Nape:...ila mmetukubali kiana.

    JJ:...¨ªla chai ya ikulu tamuu...

    Nape:...hahahaaa, karibuni tena

    JJ:...ngoja nionge na mwenyekiti tutafute sababu, he! Umehamia VETA?

    Nape:...umenichoka ee...
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,629
    Likes Received: 2,980
    Trophy Points: 280
    'Naona kuna kautabiri hapa kanataka kutokea kutokana na hizi suti tulizovaa!!!!!!!!
     
  6. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    no coment, umeweza nadhani
     
  7. s

    siwalaze Senior Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    "Nape:We dogo hivi kwa nini Hukuniachia jimbo la ubungo?"
    Mnyika:Kwani mimi? si Mwenyekiti wenu akamweka yule mama?

    Nape:Halaf mkanibania kujiunga kwenu....

    Mnyika:Ujiunge ili ugombee ubungo....!kwani mie sitaki ubunge?

    Nape:Anyway....!nikitaka kujiunga CDM inakuwaje??

    Mnyika:Acha tamaa dogo,kwanza we si ulipewa u-DC Masasi? na huku unataka,Katibu mwenezi wewe,gamba wewe,CCJ wewe...! duh ndo maana wenzio wanakuita rafiki wa David Cameroon

    Nape:Naona umeanza kuingia mpaka ndani,utavimba si muda dogo.......

    Mnyika:Fisadi tu weweeeeeeeee......................
     
  8. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nape: Mnyika unajua CCM wasingefanya uhuni na wakanipitisha kugombea ubunge ningekushinda jimbo la Ubungo?

    Mnyika: Wewe acha hizo, wakati mimi nilikuwa na nguvu ya umma!

    Nape: Mbona vijana wote wa Ubungo nilisha wateka na kuwaahidi maisha bora?

    Mnyika: Vijana wa Ubungo sio kama wa majimbo mengine, hawadanganyiki.
     
  9. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    NAPE. nimejaribu kuwafanya watanzania wanielewe ila sijafanikiwa ndipo nikagundua hizi pamba mnazopiga ndizo wabongo wanazizimia,sasa ngoja nipige kama wewe.
    MNYIKA.kweli? ndivyo akili yako imekuambia?jaribu.
     
  10. The only

    The only JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Hivi kwa nn usiwe unanipa twishen ya kuongea point kaka mnyika nadhallka kila nachoongea naonekana zuzu
     
Loading...