Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

weil bugando unversty college 2malizane hapa hapa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by enoc, Aug 23, 2012.

  1. e

    enoc Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ohttp://www.jamiiforums.com/images/styles/JamiiForums/smilies/israel.gifya kumbe hle tuition fee kwenye guid book lilkua kumbe heslb wanatoa 2,600,000/= naukiweka nyengne ya regestration inarun kwenye 1,600,000/= walshantsha hawa jamaa
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    Wana bei sana hawa jamaa! Sijui kama tutamudu. Hivi ni vigezo gani wanatumia hslb kutoa mikopo kwa medicine particularly pale ambapo ulisoma shule za kulipia .
    jamani wapunguze
     
  3. e

    enoc Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2lia ufe mpango n kuikwaa hyo chet umechek ya imtu, kairuki na kampala?
     
Loading...