Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Weekendi njema wapendwa....!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ab-Titchaz, Sep 24, 2010.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #2
    Sep 24, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]



    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]
     
  3. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #3
    Sep 25, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  4. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #4
    Sep 25, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    [​IMG]
     
  5. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ab!
    asante sana wangu, real huyu madam is a real model. Kusema ukweli NAMPENDA SANA.
    Thank you for putting those pic overhere. Wooh! She is absolutely Cute

    Ila wangu kwenye hiyo pic ya mwisho naona muheshimiwa (sijui ni Kibaki) anyway huto mwenye phone agigeuka tu anaweza kuwa anaona ikuli ya Obama live bila chenga au ni hii mijicho yangu tu...! Duh!
     
  6. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2010
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Da wewe nawe yaani katika picha zoote ulichoona ni hiyo engo.
    Ila kweli Mzee kibaki aki geuka 120° tuu ikulu hiyo
     
  7. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #7
    Sep 25, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Karibu sana firstcollina...mwenzio nilipoiona hio picha na kumuona 'Mzee Kubaka' anajifanya eti haoni nilicheka kweli.
    Mtu mzima anaambiwa katika simu "hebu geuka ubavu wa pili uone ikulu"...kwi kwi kwi!!!... :becky:
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ikulu kuiona si mchezo iko covered na CIA, FBI n.k ndio maana mh. Kibaki hana time
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    MMh hiyo PC no 2 mbona km mzee Bill Clinton anaangalia kwa chat hiyo BUM/Bootie ya Michelle? hahaha jamaa Mkware sana
     
Loading...