Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Weekend TAMUUUUUUUUUUUUUUUUU....!!!!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BornTown, Sep 30, 2011.

  1. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Wapwaz na Mabinamuz!

    Jamani week-end hii ni tamuuuuuuuuuu..... kwanza imeangukia mwisho wa mwezi

    1. Bar zote leo zitajaa sababu ni mwisho wa mwezi hela ipo ya kutosha2. Gestihausi zote zimejaa sababu hali ya hewa inaruhusu na mfuko umejaa.... kuanzia sasa ukiingia mtaani kutafuta gestihausi unaambiwa
    zimejaa ingawa waliojaza ni wenyeji!

    Nawatakia week-end njema!
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ok na kwako!mchalimie baba BORN TOWN!
     
  3. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    labda kwa wenzako mliologwa nao..........wengine ni muda wa kupanga bajet y amwez mzima ujao,,kutafakari jinsi mwaka unavyopukutika na kuangalia wapi nimepunguza speed niongeze ili wakt mnakumbushana dec mwaka umeisha mi nakenua zangu na Noah to Maranguuuu................

    Ni wkat pia wa kukaa sehemu tulivu na watu ninaowaamini karibu kbs na nyumbani kujadili mambo mbalimbali yanayoikabili nchi yangu na maisha yetu kwa ujumla..............

    Kwa vile sitakua n ahangover ;kesho nitaenda shamba kucheki maendeleo ya site (ukizingatia mvua zimenyesha leo almost TZ nzima)....kisha nitajiandaa kusali jumapili na ratiba nyingine kama hizo..
     
  4. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tamu saaaaana
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    hiyo ni shubiri ndugu yangu.................................katikati ya mwezi skuli fizi, tanesco, maji, mlo.......................vitadai vitendewe ubinadamu achilia mbali Muumba ambaye ndiye breki ya yote................
     
  6. c

    charndams JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wikiendi ni siku yangu na wife. sitaki bugudha za wanaume eti twende baa sijui wapi. simu iko off, msinitafute
     
Loading...