Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Weekend nzima simu zangu hazikuwa zinafanya kazi.........kha!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by M'Jr, Jun 4, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Yaani nimeishi kwa matatizo makubwa sana weekend hii maana simu zangu zote ziligoma kufanya kazi, sijui kama ilikuwa ni huko mitaa ya kwangu tu au kote! Ki modem changu nacho kikagoma kufanya kazi, nahisi nimewapa wakati mgumu sana baadhi ya watu........nisameheni bure lakini naombeni kwa heshima na taadhima muwalaumu Airtel na Vodacom kwa kuniweka nje ya mawasiliano...
     
  2. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole co ww tu,hata mie ivo ivo watu wanasema nilikua cpatikan wdkati cm zote zilikua on,nashukuru nilikua na wauban wangu wiki end nzima otherwise ungekuta nakabiliwa na kec nzito,polen sn wale mlonikosa hewan!
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 658
    Trophy Points: 280
    Pole sana M'Jr vp saiv zinafanya kazi ama umeenda internet cafe????
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,283
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    poleni. . . .
     
  5. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    [MENTION]chaminglady[/MENTION],
    Leo imekubali eti ila sasa net ya ofisini ndio imegoma so natumia ka modem kangu
     
  6. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mkuu,maana hutu tu-simu twa kichina tunasumbua kweli duh!yaani vinafanya kazi chini ya minala tu,ukitoka nje ya mnala imekula kwako lol!
     
  7. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    na we ni wa mabwepande.?? nasikia huko weekend mitandao inaenda likizo..
     
  8. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Ndugu yangu weee si bora ingekuwa Mabwepande jirani hapo, ni huku Mlingotini
     
  9. g

    gkaaya Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Siyo mlingotini nahisi ni kibandamaiti.

    pole sana jaribu kuwasiliana na VODACOM ili upate ushahuri zaidi.
     
Loading...