Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Weekend Njema

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by donlucchese, Jul 14, 2012.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,025
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    salaaam wakuu. natumaini wote hamjambo. kwa wewe ambaye ndio unajiandaa kutoka uende viwanja,kwa wewe ambaye tayari ushaanza kujilia bata viwanja fla zamaaaani,kwa wale ambao wapo nyumbani na familia wanaenjoy kifamilia zaidi, kwa wewe ambae leo umefulia so design upo tu chumbani leo hakutokeki, kwa wewe ambae blackberry service yako iliisha jana af bado hujalipia na wakuu wengineo wooot napenda kuwapa salam za weekend njema na pia naku waacha na hii kitu ya zamani kidogo kutoka kwa the late Culture-Riverside. enjoy!Culture Riverside YouTube - YouTube
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,124
    Likes Received: 9,826
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,025
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    aiseee mkuu this thing is so classic, reminds me zamani saaaaana
     
Loading...