Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Weekend Njema

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by vivian, Oct 28, 2011.

  1. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Naomba nichukue nafasi hii kuwatakia madadiito na mamiito wote weekend Njema.

    Msinywe kupitiliza coz ni weekend ya mwisho wa mwezi.

    Kuna mahafali Vyuo mbali mbali, kwahiyo kuna masherehe Mengi, so Guys take Care.

    Kunyweni lakini msilewe.

    Wazee wa infi, Weekend hii mtulie nyumbani kidogo angalau mcheze na watoto.

    Wale washabiki wa Manu mara hii Hatuwezi fungwa tena magoli sita. kwahiyo tunaweza kufurahia mpira kwenye Big screen pale mlimani city.

    Wanazi wa simba na yanga nasikia ndo hivyo tena kesho.

    What a weekend!!!

    ni weekend ya kipekee.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nikutafute vivi kuna mbuzi naenda kuchinja mahali ana nyama za kutosha
     
  3. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ntafute mie, Lol, vivi atakuwa kwa big screen pale mlimani City, kasema hapo juu
     
  4. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibuni Dar City View!
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hapo kwenye red inakuwaga ngumu.
     
  6. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mlete huyu Mbuzi tumchinjie Mlimany City. Mwendo wa Savannah na Dempo tu.
     
  7. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Njoo na wewe mlimani City kuna Mbuzi mwenye nyama hatutaweza kumaliza na Bebii peke yetu. najua wewe unakunywaga heneken.
     
  8. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yes hii ni wiki end ya ukweli kwanza ni mwasho wa mwezi,mvua inanyesha,man u tutatoa machungu ya juzi kati,simba na yanga ndio hivyo tena,ya ni wiki end yenye raha za kutosha.
    Analizo;Abiria chunga mzigo wako hali ya hewa hii wezi wengi!
    Asante,vivin nawe enjoy ur wikend!
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    TGIF..... Habari yako Vivii....
     
  10. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nzuri dada yangu. naomba kujua maana ya TGIF.
     
  11. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yaani hii weekend Balaa, sijui jumatatu ndo itakua Black Monday?
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ahaaaaaaaaaa nitamchinjia maeneo ya lemon tree quality plaza maana al shabab wamenifanya nikae kimachale machale ili niende uwanja wa taifa kama mambo shwari
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kuna mbuzi njoo ule nyama cantalisia
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Thank God Its Friday
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    The advantage of being smart is u can easily pretend you are stupid. The opposite is much hard to pretend
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    I hope you know umeingia mkenge.... Umesoma Sig ya Mrembo?? lol
     
  17. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mh..! mie huwa namwonea Kocha huruma timu ikifungwa, ila kama kutakuwa na sesseion ya jimbuzi away from big screen the count me in.
     
  18. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Al shabab wake kwa kina Smatta Bebii.

    Si unajua Nchi yetu ni kisima Cha amani.

    Lemon tree iko wapi babii, nina hamu na Savanna sana halafu mshahara ni mpaka Tar. 4 November.
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ratiba wa Wikiendi ni kama ifuatavyo

    Leo Ijumaa naenda kwenye mkesha wa maombi hadi saa moja asubuhi
    Kesho Jumamosi naenda kwenye maombi na Jumuiya kwenye Sala na kusoma Biblia
    Jumapili kanisani halafu baadae jioni kwenye Fellowship

    Follow me ili upate kusikia na kujifunza neno la Bwana
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    I always treat them vice versa....lol!!!
     
Loading...