Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Weekend njema wakuu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mwita25, Dec 2, 2011.

  1. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi nimebanwa sana kikazi wikiendi hii huku Mombasa. Sijui kama nitapata muda wa kuingia jamvini na wakati huo huo kupiga mambo yetu. Lakini naomba niwatakie wikiendi njema wanajamvi wote na Mungu awatangulie kwa kila jema mnalopanga.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    Mwita25 waenda Mombasa,
    angalia sana yakhe mambo ya huko makubwa ati.
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aimen mwit25! Na kwako pia,kua makini na mombasa.
     
  4. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    mwita,mwita mwita!!!asaaalam alheikum!!!!!!!
     
  5. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Amen mwita,
    Mombasa???utarudi salama kweli!!
     
Loading...