Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Weekend njema na mke mwema kutoka kwa bwana !!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Oct 15, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    Nakutakia Weekend Njema yenye Upendo, Amani na Furaha Ktk Mahusiano yako na Umpendaye Huku Ukiburudika na Kaka Bonn Mwaitege na wimbo wa Mke Mwema Anatoka kwa Bwana
     
Loading...