Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

weekend ndio imefika tupunguze mawazo kwa kupeana michapo ya town

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by NEW NOEL, Aug 4, 2012.

  1. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Dah pamoja na mawazo mengi tuliyonayo kuhusu rushwa bungeni,kufungiwa mwanahalisi,kugombana na wake zetu,wapenzi wetu....tusahau yote hayo. Tupeane michapo ya town.
    Bwana wewe kiswahili kipana.....Leo nilikuwa asubuhi,nilikuwa nasikiliza Redio one kipindi cha kumepambazuka nikasikia mwanamama mmoja anasema ''Hata mpera wanyumbani ukiiva na kutoa mapera yaliyonona uwezi ukala'' unajua maana yake.....eti maana yake ni kuwa hata dada yako awe amenona vp uwezi kumwoa.
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    teh,teh,...kweli weekend inaendelea,dah hii kali,na inafurahisha
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Inafuatana na ntu na ntu, kuna wengine naskia wanakula vizuri tu!
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    hivi siku hizi kuna weekend?
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    dah....mimi w/end hii nina kisirani kama nini......ipite haraka.....
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Kama mapera hayaliki si yananyweka kama juisi,lol
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: nimependa huo msemi wabongo kwa maneno hawajambo
     
  8. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Na kweli manake binamu yangu kila akijaga huwa ananimbia we usungekuwa dada yangu ningekuoa.Basi na si tukikutanaga familia tunaanza kuambiana kama ndugu wangekuwa wanaoana nani angemuoa nani huwa inakuwa fani kweli manake mtu anataja mapungu na mazuri ambayo angekuwa naye mwenza wake.
     
  9. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Hasira za nini bibie....yanyuma tupia kule....tufurahi.
     
Loading...