Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Weekend JF inakosa members

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Janja PORI, Aug 5, 2011.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    ni kwa nini weekend Wachangiaji wachache ni kusema wamezoea internet za Ofisi
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wk end wana jf arusha tunakutana kubadilishana mawazo! Ndio maana hamtupati, huwa tunakuwa kwenye nyama choma na vimiminika flan flan!
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Na kwa mujibu wa utaratibu mzuri mliojiwekea, wakati wa nyamachoma na vimiminika hairuhusiwi ku-browse!
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mwita,
    Burudani yote huwa inahamia mezani, hakuna anayekumbuka keyboard! Na wk end hii kutakuwa na kikao rasmi kwa mujibu wa katiba!
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kijana matani gani hiyo ya karibia na ukweli?
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    na hata ukijaribu kubrowse.....browser inakataa.......ni noumer......he he......
     
  7. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    ndo ukweli huo ha ha
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Being hapa 24/7 means you have no life... kwa wale wanaokua hawapo

    weekend ndo nafasi yao kwa wale wa karibu yao.... huku akichungulia kidogo JF....
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Wk end tunakuwa mnadani kwenye mbuzi choma. Lol.
     
  10. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    weekend madanguloni kusaka chakula ya mwili
     
  11. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    weekend mi huwa nipo Chako ni chako bar nakula vihela vyangu vya biashara ya uduvi.
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    mmh! Mbona sikuonagi!
     
  13. kibonga

    kibonga Senior Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tunasalil makanisa ya kilokole jamani
     
  14. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    hatujaonana, nakaaga karibu na jiko
     
  15. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Habari yako binafsi bana,

    Avatar yako nimeipenda aisee, i wish it could be real!!
     
  16. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Habari yake Mwita,mie pia naipenda sana hii avatar mpya naandaa utaratibu wa kumpongeza..miss u here ujue
     
  17. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #17
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    weekend kuna mambo mengi ya kijamii ya kufanya.
    pata muda wa kukaa na mwenzi wako,fua,salimia ndugu na jamaa,ibada kidogo nk.
     
  18. m

    matambo JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ha ha haaaa, wewe huko kwenu uduvi haupatikani sasa wauzia wapi? sema wewe una pesa baada ya kuombaomba pale nyerere square kama kawaida yenu
    huna cha chako ni chako wala nini, labda waenda chang'ombe
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    ha ha ha.......mwezi mtukufu huu ujue......tena wa Ramadhani.....wa Shaaban ndio uliopita
     
  20. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mmmmnnnhhh!
     
Loading...