Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wEeKeNd hIi wApI WeWe?? sOma hApA yAnGu, vErY iNtErEsTiNg!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by bampami, Feb 17, 2012.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Mimi weekend hii ntakuwa na ratiba kubwa ambayo haijawahi kutokea ktk maisha yangu kwani nimepeana promise na mrembö mmoja ambaye nimempenda sana yani nipo tayari kuwa naye maishani mwote, sasa kesho ndo ntakutana naye ili ni2pe MANENO. Sijawahi kumwambia dada yoyote nakupenda yaani kumtongoza hivyo kwangu event ya kesho ni kubwa hapana kutokea.
    BARAKA ZENU NAOMBA ILI NIKUBALIWE!!

    Nani atakuwa na Event kubwa kama yangu ama inaendana na yangu?
     
  2. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Good lucky dude!.
     
  3. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Thanx yegomasika'
    kamtihani kazito'
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi my wife to be atakuja kesho kunitembelea kwangu so nina furaha pia.
    Ila kwako nakutakia heri....
     
  5. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    U malayamalaya tu, unaamka asbh yote hii unatuletea ***** humu kwa watu wa namna yako hatuwezi kuendelea.
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    good lucky to you too.....

     
  7. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tukutane pale pale mamitoo....then haoooo kwenye kufuata mwanga
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    sawa kabisa....lakini ninawiwa rohoni kuwa....w/end yako leo hujaipenda....sijui kwa nini....tih tih tih.....

     
  9. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ulipata division ngapi hivi?
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Uko mbali na ukweli.
     
  11. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    itakua ile ya mwana asha
     
  12. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndo matatizo ya kuchora kina drogba kwenye pepa
     
  13. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,902
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye red inaonyesha jinsi gani ulivyo mdau wa vyangudoa,hakuna kutongoza kule..sijui kadi,sijui tukanywe juisi,none of that bullsh*t...all the best player
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Haya bana......all the best!!
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Wivu mbaya sana...
     
  16. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Wa kuonea wivu atakuwa unayetembea na machangudoa? Nadhani ww ndio umepost na ule uzi wa mashoga. Ahahahahahaha, aliyeuliza matokeo yangu nahic ana kichaa, we huwezi kuona hata ninavyochangia kwamba mm sio level moja na wewe?
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    under eitiin.
     
  18. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Dah! Hapa Jf kwa vijembe, yani unanipa vijembe kabla hata cjaenda but thanx kwa wishes zako.I hope nitapita.
     
  19. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Thanx wakusoma kwanza nilikumic xana manake toka uweke post ya matokeo yako cjakuona tena, pili haya maisha ye2 wote leo kwangu kesho kwako. Tatu, kwa comment yako tu naamini SUZY atanikubali c 2 kuwa boyfriend wake bt kuwa husbnd,
    Ntarudi kuwajuzeni kesho yaliyojili.
     
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Facebook members ! Napita niko mitaa ile-kule!
     
Loading...