Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Week end yangu ilikuwa mbaya

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ulimakafu, Sep 19, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Mimi na-declare interests kwamba ni mnazi wa kutupwa wa Yanga S.C. na Arsenal F.C. Week end iliyopita walininiyma raha kabisa.Nawasubiri CDM wanitoe kimasomaso Igunga.Ni hayo tu bandugu.
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole mkuu ingawa tunashirikiana maumivu ya Arsenal lakini tunapishana kwa maumivu ya Yanga na matumaini yako kupewa raha na Magwanda. Nadhani ungeandaa ndoo ya kukingia machozi kabisa kwa matokeo ya Igunga!
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Mkuu Igunga lazima nilpate raha kwa CDM kupeta.
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kaka na kwangu kama kwako ila igunga tuombee hawa wachakachuaji waliokubuhu mungu awatie upofu siku hiyo ili tupooze mtima.
    siku njema.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Poa,kule ni kukomaa sana kama walivyofanaya Arusha na Nyamagana/Ilemela.Wameshaanza kuorodhesha w/kura ili wakwibe.
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Huwa naogopa kuwa mshabiki wa mpira, naona watu mtaani wanavyopata tabu. Pole sana.
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu wewe kila kitu kama mimi ni mbaya sana kwakweli! everything was bad mkuu!
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    jiandae kuzikwa kabisa kidumu chama cha milele
     
  9. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Meneja wangu wa bar aliondoka na hela ya mauzo ya weekend. Kiasi ni siri yangu.
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ukiwa na addiction ya kitu ni noma mkuu.
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Umemwajiri au umeajiriwa hapo bar?
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,899
    Trophy Points: 280
    Mi ilikuwa nzuri sana nilikuwa kwenye harusi ya Stephano Kiwelu, ilikuwa bomba sana hivyo nilibarikiwa sana hii weekend.
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    powa mkuu.
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Afadhali jana wamenipa raha kidogo.
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hii nayo imekuwa mbaya,presha jamani.
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nimeamini una balaaa arsenal chali,cdm ,,,,,,,, kidumu chama cha milele
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Bebii nini tena,mie nina machungu unaniambia chama cha milele.........!
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,899
    Trophy Points: 280
    wikiendi yangu ilikuwa yenye kazi nyingi, ila nilifanikiwa kwenda jumuiya, kwaya, msibani then kanisani. hakukuwa na muda wa kupumzika kabisa.
     
  19. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Poa kwa kumtukuza Mungu mkuu.
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Week end hii ilikuwa poa sana hasa baada ya Manure kupakatwa za kutosha.
     
Loading...