Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wedding Anniversary

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fixed Point, Oct 9, 2012.

  1. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ndugu zangu wapendwa, leo tarehe 9/10 ni kumbukumbu ya agano langu la ndoa kati yangu na mpenzi wangu miaka 13 iliyopita.

    Namshukuru sana Mungu wangu kwa kunipa huyu rafiki yangu kuwa mwenzangu. Ni jambo ambalo sijawahi kulijutia katika miaka yote 13 niliyoishi naye. Nazidi kumwomba Mungu tuzidishe upendo katika haya maisha tuliyoyachagua.

    Nawaomba pia rafiki zangu wenye mapenzi mema mzidi kutuombea maisha yenye Upendo, Baraka na Neema.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,339
    Trophy Points: 280
    Hongera sana mamii
    may god bless you and your familly
     
  3. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Amen rafiki
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,099
    Likes Received: 9,805
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  5. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Aaah watu tulikuwa tunakulia timming kumbe tayari bwana, this is not fair. Well hongera sana na Mnyaazi Mungu akuongezee mingine 13 times 13.
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,099
    Likes Received: 9,805
    Trophy Points: 280
    ...LoL! Yegoooooo....WE URIE TU!!!

     
  7. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    happy anniversary
     
  8. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wow!! congrats FP, may GOD bless your marriage and let you enjoy it till the end.big up pia kwa anniversary hiyo not everyone is blessed with that!!! am just praying that i will also be blessed with a grace of living marriage life with someone special someday.
     
  9. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Asante sana kwa ujumbe mzuri BAK.
    Barikiwa sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ha haaaaaaaaaaaaaaa, kuna mabinti kibao humu bado wapo available. utampata soon
     
  11. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Asante sana rafiki yangu
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,099
    Likes Received: 9,805
    Trophy Points: 280
    Nanyi mbarikiwe kwenye kila kitu na ndoa yenu izidi kushamiri kwa miaka mingine mingi ijayo.

     
  13. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Amen my dear.
    Dont worry, I am very sure there is someone special out there for you. May the God Almighty Bless you with the power to recognise that person.
     
  14. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha...BAK asiye bahati habahatishi. Huko Mitt Romney naye anaunyemelea kwa karibu sana sasa urais, mwaka huu sijui tu!.
     
  15. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Amen rafiki
     
  16. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    He he he...kuteleza si kuanguka, sijakata tamaa~mwaka huu mpaka kieleweke. Mabinti wa JF kaeni mkao wa kula!.
     
  17. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Hongera sana dada yangu FP kwa kutimiza miaka 13 ya ndoa. Kwa kweli unastahili sifa na pongezi maana si wote ambao wamebahatika kupata wenzi bora wa maisha na wakadumu nao kwa mda mrefu huku wakiishi kwa amani, afya na furaha...Lakini pamoja na hayo yote, sifa na shukrani ziende kwa Mungu muweza wa yote aliyekujalia hekima na akili ya kuweza kuchagua mwenzi bora wa maisha.

    Sina mengi ya kusema zaidi ya kukutakia mema na baraka tele katika safari yako ya maisha ya ndoa...Mungu awaongoze katika safari hii ya maisha yenu, kila mfanyalo mlifanye pamoja naye...awajalie muweze kujenga familia bora na yenye kumpendeza Mungu...Hongereni sana katika kusherehekea siku hii ya leo...na ninawatakia kila heri na baraka tele katika safari hii ya maisha yenu ya duniani...Mungu awabariki sana.
     
  19. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    That's the spirit
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,099
    Likes Received: 9,805
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...