Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Websites za RAIA MWEMA na MWANAHALISI kulikoni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Consultant, Sep 10, 2010.

  1. C

    Consultant JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,931
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Hivi inachukua siku ngapi hawa watuwa RAIA MWEMA na MWANAHALISI kuweka habari mpya kwenye websites zao??

    Tunanyimwa uhondo na haki yetu ya kupata habari sisi tusioweza kuaccess hard copies za magazeti yao. Mbona MWANANCHI wanaweka habari mpya kwenye website yao KILA SIKU, tena kabla ya saa 6 kwa saa za TZ?

    Hakuna watu wa Raia Mwema na Mwanahalisi humu ndani watueleweshe?
     
Loading...